Event T3 Bia Ôm Sơ ri chà dĩa Âu Cơ

Lượt xem: 3,627

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Helloooooo bà con, nay l.o.x bắt đầu tham gia cuộc đua nè. Tuần rồi ăn nhậu bét nhè quá kg có sức viết bài, thôi nay lên ngược lại từ gần đến xa cho dễ nhớ.
Quán này thì mới đi hôm qua.
Dưới sự góp sức của anh em đồng râm thì trong tuần chả yên ổn phải tìm tý hơi ấm sau chầu nhậu nhẹt với @Linh xe ôm , và tình cờ massage gặp lão @Thần Rùa , một buổi chiều kéo đến, sức khỏe sung lên thế set cái kéo kiếm quán nào lai rai tiếp. Được đứa em rủ qua Âu Cơ quán này có bếp nấu nên giá cả nó sẽ mềm về đồ ăn, và có qly với mami chăm sóc .
Mami đây không được nhiệt bằng như mấy chỗ L.o.x đi chỉ được cái có đào tầm 7đ, mà có gu l.o.x nên +1 là 8đ .
Đi 3 người, 3 bé gọi tầm 5 món, từ mỳ đến bò hát hò tầm 5 tiếng , uống tầm 2 thùng hơn , sml .
Dịch vụ, à gác tay, ngồi đùi , đi siêu thị ,.....theo phong cách gò vấp, vẫn mặc đồ ngoài nhé anh em. nhưng mà hàng non ekkekkeke, sờ bóp đã lắm , nhất là gặp bé 66 HM xong về thì qua đây gặp mấy bé này nữa trùi ui nó sướng, ôn hôn hít ....... keke. vài tấm hình phòng
1.jpg 3.jpg
.
.
.
.

..
.
.

.
.cái gì vui cũng có điểm dừng , và dừng là khi say sẫm quá còn dúng 1%pin để có thể thoát khỏi màn yêu nhên nhện 2.jpg vậyđể về.

Chốt bill. Nhẹ nhàng 8tr/3 người cho cược vui 5 tiếng keke.
Luật chơi do mình đặt ra nên không ai giống ai hết, anh xem có cách thư giản của mình thì l.o.x cũng có cách thư giản riêng mình, miễn inbox địa chỉ đã có, cứ vào rồi bung lụa thôi hehe.
Hẹn anh em ngày mai chỗ thân quen hơn .
Tag mod vào @Dory @Lục A Ka

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
111
48
0 ₿
ngon ngon . quán này đúng là mami nhìn được nhưng hem dzam

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
72
0 ₿
Chà non ta. bé ngồi với bác l.o.x mắc đồ kích thích thế.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
quá đã lun kkkk

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
bên này cũng tươi nhưng kg quẩy bằng, với ít nữa, hôm rồi đi thấy ổn , bill nhẹ.

sieunhan007

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
3
21
3
0 ₿
Bác cho e xin tên quán với số quản lý đc ko ạ , e ở gò vấp cuối tuần xách dép đi trải nghiệm cái :)))

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿
Chúc mừng bài viết của anh @L.O.X được 10 mem quan tâm. Anh được +1đ từ sự kiện tháng 3.

tuantungthieu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/6/22
Chủ đề
1
9
4
0 ₿
Mạnh dạn xin bác địa chỉ. E mới chuyển chung cư qua bên Tân Phú mà hơi mù tụ điểm giải trí khu vực này.
Đa tạ bác nhiều

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Đi gần nhất thì quán giờ xuống cấp, nhân viên cũng xuống cấp rồi nha anh em

• Like