Q.10 - <Sổ xố 8/6> Tấm chiếu mới 28 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 <Sổ xố 8/6> Tấm chiếu mới 28

Lượt xem: 1,200

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
"Ngày anh chưa gặp em
Nhìn ảnh em trong mờ lem
Làm cho anh xốn xao không thể đợi chờ
Nhắn cho Châu một tin
Châu chốt ngay 3h
Nhảy lên xe rồi anh phóng tới
Check code, lên phòng liền"

Dạo này mấy em xuống phòng sớm vãi, locker vừa đóng cửa, liền thay đồ, mới kéo quần lên là em mở cửa bước vào liền. Nói em chờ chút anh vào xông tí. Xông được 5 phút đi ra. Ồ!!!! em đã thay đồ sẳn, chỉ quấn khăn quanh người ngồi chờ. Em vội vàng lấy khăn lau khô cho mình và ngồi tám chuyện làm quen. Hôm nay kẹt phòng nên đi phòng 11, phòng nhỏ không có ghế dựa nhồi nghỉ nên ngồi trên giường cho em nó lau cũng hơi không thuận tay lăm.

Hai anh em dắt nhau vào tắm. Em tắm nhẹ nhàng, rồi thư giãn. Em đi lưỡi, hôn nhẹ chậm rãi từ chân lên ngực, click ti, rồi vòng xuống thằng ciu. Đá bi, vuốt cột, BJ. Được một lúc em nói anh em mình lên giường kẻo lạnh.

Em hỏi anh muốn massage trước hay thư giãn luôn. Thư giãn luôn đi em. Nằm sấp xuống rồi em không làm Thái mà xoa dầu làm nuru luôn. Em dùng cặp cam sành của mình chà nhẹ từ chân lên mông, từ mông lên cổ kết hợp hơi thở nhè nhẹ. Rồi tiếp tục đi lại bằng lưỡi. Xoay người lại, xoa dầu, làm nuru. Dùng chiêu bánh bao kẹp xúc xích, vừa cưỡi ngựa vừa HJ. Sau đó, em vào thế BJ, nhưng không chủ động 69, thấy có vẻ không muốn nên mình không yêu cầu. Để tạo cảm xúc mình cũng nhẹ nhàng thăm hỏi V1 và V4. Nước nôi khá nhiều. Em BJ rất nhiệt tình và cuối cùng mình cũng out. Có lẽ em cũng không thực sự muốn CIA nên khi mình out trong lúc em BJ em liền vội nhả ra và HJ tiếp tục cho out hết.

Em và mình vào tắm lại cho sạch và lên giường làm massage khỏe. Em làm cũng chỉ trung bình, đủ bài.

Đánh giá: Em mới vào nghề, trước bên Queen (37) được 1 tháng rồi chuyển sang đây được 1 tuần. Em làm có cố gắng, đủ bài được đào tạo tuy nhiên vẫn chưa biến bài học thành của riêng mình, còn non nớt, chưa được thuần thục.
Ngoại hình do không đúng gu nên không tiện đánh giá. Các ae nào đi bé rồi cho thêm review để được khách quan hơn.

Tic sổ xố
Tip 1000k

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam, Garryyau and Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719