Q.10 Sổ xố vietlot trúng code event

Lượt xem: 300

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Hi cả nhà, mình may mắn trúng code event và nhận code tại cơ sở PA relax, trước tiên mình xin đánh giá csvc và NV phục vụ ok. Qua tham khảo và thật tế khi đến cơ sở xem hình qua iPad thì mình chọn bạn KTV 33, vì mình thấy số đo các vòng rất chuẩn, da dáng rất đẹp. Nhưng khi gặp thật tế thì chỉ tầm 60% so với hình và với những gì page đã giới thiệu, nói chung là thất vọng so với cái mình mong muốn. Mà thôi đã chọn thì chơi thôi. Mình chỉ xin đánh giá sơ vì mình cũng ko có cảm xúc gì. Ae cdms thì cũng ko lạ gì gói onsen với những món trường và kích thích của các bạn KTV. Hầu như kt thì như nhau, chỉ khác nhau ở mỗi bạn KTV có cách tạo cảm xúc khác nhau thôi, vì mình thất vọng ngay từ đầu so với hình ảnh giới thiệu ban đầu của cơ sở thôi, nên cũng không có cảm xúc gì mong ae và Mod @Dory thông cảm. Xin nhắc lại là bạn KTV vẫn hợp tác và nhiệt tình nhé. Mình chỉ mong rằng cơ sở post hình các bạn KTV thật tế hơn, chứ ảo quá như mình thì mất hết cảm xúc . Mình đã từng tẩy chay cơ sở khác vì post hình giới thiệu khác với thật tế quá. Cám ơn cơ sở và Mod @Dory đã tài trợ chtr này