Q.11 Sốc: Bé 18 Đúng chuẩn Hotgirl Trong dàn Hotgirl Hoa kiều

Lượt xem: 4,213

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
✅Mình thì nằm Vùng ở ******, Cong dong ms cũng khá Lâu rồi cũng rất ít viết bài. Nay sau bao ngày cân nhắc Thì quyết ghé thăm Hoa kiều xem dịch vụ ntn
✅1.Thấy nhiều bài viết ko tốt về Hoa kiều nên cũng khá hoang mang nay quyết định Chốt 14h ngày 19/6/2022 ghé qua Khung giờ vàng được giảm 30% nhé
✅2. Vì trải nghiệm nên mình đi Vé vip trước 590k còn 413K. Vô đúng ngày chủ nhật thì đúng là Kẹt hết đành phải đợi.
✅3. Phòng ốc sạch sẽ mới mẻ. nằm đợi được cô Nấu bếp rất hiền mang cho đĩa trái cây là thấy mát lòng.
✅4. Đúng là Hoa kiều tuyển toàn mấy em hot girl ko có em nào xấu cả . Mình đi em 18 và vô phần chính
Ưu điểm: Em 18 1999 Người HCM , Nói chuyện lễ phép, dễ thương Đáng Yêu. Tướng rất là đã nha ae, đầy đặn mướt mát , mơn mởn và đặc biệt vô là em đắp mặt nạ cho mình, rồi ngâm chân thuốc bắc sau đó em tắm chu đáo.
♻Massa khoẻ thì tuyệt cú mèo dành cho ai mỏi mệt sau ngày làm mệt mỏi , e xoa chố nào phê chỗ ấy. Đánh giá cao chỗ này
♻Massa mệt thì: siêu víp ở chỗ gái teen, mặt xinh, và Dú em thuộc hàng khủng và natural ko qua chỉnh sửa, Mông thì to vi em co tập gym trời má đi massge chục năm hiếm có em nào dú mông đều khủng như thê này. em massa con cu thì nó sướng như trúng điểm G, Rồi em bú con cu lút cán Full cây mé muốn nuốt con cu của tui hay gì.chụp 2 cái dú em Bú dú phê pha xong 69 up cái mặt zô con chim của em thì ta nói tới nái luôn. Nước nó bắn zô cả mặt cả mồm. Mình còn mở to mắt ra nhìn con chim bé bỏng of em nữa, Đành lấy nhất dương chỉ đâm lút cán vô điêm G of em Em rên lên trong vô vọng vì sướng bỏ mẹ luôn các bác. Đỉnh của sung sướng. thôi nghe thế thôi là tét con cu rồi. xong xuối hai đứa ôm nhau hôn nhẹ cái tắm rửa xong Phi xuống lễ tân Ăn nhẹ tô mì bò trứng vs lon bồ húc.
kết thúc chuyến phiêu lưu tới hoa kiều và vô cùng hài lòng.
❤tick: 413k Tip 600k + giữ xe v.v
Đánh giá :
❤Về ưu điểm: Phòng ốc đẹp sạch, cô lễ tân dễ thương nấu ăn ngon, trái cây tươi. mé em lễ tân dú to mà còn mặc sexy ai chịu nổi nữa má, em này mà làm thì thôi á tiếc quá, nhân viên thân thiện k hách dịch như trước chắc đã cải thiện, Đúng chất tuyển toà hotgirrl từ 1999-2k4
Em 18 tuyệt vời cái gì cũng to cũng ngon like 10 điểm, quảng cáo khá mạnh trên Fb, Tiktok, íntagram khiến bao ông mê mẩn vì dàn hotgirrl
❤Khuyết điểm: Time các gói hơi ngắn time. nên tăng lên xíu nữa và nên lâu lau co thêm các chương trình Km để ae co thể ghé thăm.
Kinh nghiệm chục năm đi ms tới đây . Thân ái chào ae
Tuần sau đi super vip cho đã

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Ala2410

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Kinh nghiệm núp lùm chục năm thì bài viết chỉn chu có đầu tư -))

• Love
Điểm cảm xúc: Anhhuy Bmt

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Hoa Kiều người chê kẻ khen ko biết đường đâu mò.

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ Hoa Kiều rất vui vì nhận được phản hồi từ anh ạ. Lần sau anh ghé thử thêm các bé khác nhà em nữa nha