Gò Vấp sói tui và chuyến thám hiểm hera cùng bé a62

Lượt xem: 885

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
đang nhậu ở gần Lê Đức Thọ thì sói tui có rủ mấy đồng dâm ghé Hera khám phá cho biết , nghe danh mấy nữ thần a14 a69 lâu rồi nay mới có dịp ghé, lo tu cho hết ly bia còn tính tiền chạy qua .
Cơ sở không to hoành tráng nhưng được cái sang trọng và lịch sự , được quản lý Tĩnh chào mời ngồi ghế rồi tư vấn các kiểu rất nhiệt tình, bọn tui check code các kiểu xong chọn 3 vé nuru 69 , ngồi ăn vài trái quýt rồi được mời lên phòng
tui tranh thủ vào xông hơi trước cho tỉnh cơn say , đang phê thì bé vào tui cũng không xông nữa mà đi ra gặp bé lun, bé xinh xinh có da có thịt , mặt hơi dâm dâm , gặp tui bé cười rồi lại gần lau khô người giúp tui vừa lau người vừa nói chuyện rất thoải mái .
Đến phần tắm bé tắm rất kỹ và chu đáo, bé hỏi mình có gội đầu ko để em gội cho, vừa tắm xong là bé hành nghề ngay vừa chà ngực vừa đi lưỡi rồi bj, lau cột, đá bi , mình tranh thủ bóp, bú bình , các kiểu con đà điểu, thủy chiến xong chuyển qua địa chiến
chuyến địa điểm lên gường, bé làm khỏe rất ổn , vừa làm vừa chém gió vui vẻ, đã vậy lâu lâu còn chọc chọc chỗ nhạy cảm nữa , đến bài thái bé trườn cặp ngực cạ lên cạ xuống ôi phê , chưa kịp hết phê bé dùng vòng 4 của bé cạ lên cạ xuống làm cơn phê lại càng phê , xoay mông bé lại 69 cho cơn phê lên đỉnh rồi xả đạn thôi kk, quá phê.
bé số hiệu a62 , còn 2 đứa bạn mình là a18 vs a20 về chúng nó bảo cũng ngon lành lắm
tic 700 giảm 50% còn 350 tip bé 800 , gửi anh quản lý 50 cho vui vẻ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
534
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã tin tưởng và trải nghiệm dịch vụ massage bên e nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ ạ