Q.7 Song kiếm hợp bích 18,19

Lượt xem: 1,272

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
21
202
76
25
1 ₿
Tình cờ thấy mấy bạn quảng cáo some ở Windy 2. Mình cũng tò mò, sẳn có chương trình khuyến mãi nên vác tờ trym chạy qua check thử.
Nhìn chung thì nhân viên ở đây nhiệt tình, dễ thương, tư vấn tận tình. Chỉ có điều cơ sở vật chất ở đây thì hơi cũ và không được rộng lắm. Bồn tắm không chứa đủ 3 người, giường thì hơi nhỏ, tại mình cũng thuộc dạng cao to. Còn về thái độ và phục vục các bé thì rất ok nha cả nhà.
Mình review phần some 2 bé cho các bác nhé.
Đang xông hơi thì 2 bé bước vào, chào lễ phép, sau đó bé thì pha nước bé thì đi lấy máy sấy đồ cho mình ( do mình bị mắc mưa lúc đến quán). Khi xông hơi ra thì đập vào mắt là 2 cô bé khá dễ thương, và vui vẻ. 2 bé phục vụ rất nhiệt tình và nhanh nhẹn, bảo gì làm đấy. Ở trong bồn bé trên bé dưới, mình có đề nghị là 2 e ở dưới làm luôn đi, thì các bé chỉ dạ, và thay mút thằng nhỏ, mình ngồi trên bồn nhìn 2 bé mà phê gì đâu. Sau đó thì mình dắt 2 bé lên giường, massage khỏe và trường thái các kiểu, mà thôi.. mấy cái này không còn quan trọng nữa. Chủ yếu mình chờ đến phần 2 bé thay nhau hành hạ thằng nhỏ của mình thôi. 2 Bé này hình như chơi chung hay sao ấy, làm việc rất ăn ý, bé này mệt là bé kia xuống thay, cứ thay qua, thay lại,... thay nhau mà làm. Mỗi bé có 1 skill khác nhau và đường lưỡi khác nhau, nên cái thú vị là sẽ được tận hưởng cảm giác thay đổi skill của các bé. Đánh giá thì các bé nhiệt tình đáng yêu. Sau này sẽ quay lại thử cái cảm giác thú vị này. Vì mình có đi mấy chổ some 2 bé massage rồi, nhưng chưa chổ nào, mấy bé chịu chơi như vậy, chủ yếu là thay nhau người hiệp 1, hiệp 2, chứ không phối hợp nhau như trong phim như ở Windy 2 này.
Đánh giá:
Bé 18: Cao tầm 165, mặt cười duyên. thuộc tiếp người săn chắc, mông to ngất ngưỡng nhưng bù lại thì V1 hơi khiêm tốn.
Bé 19: Cao tầm 157, mặt duyên. tuy bé con hơn nhưng vòng nào ra vòng đó. Ngực to, mông to.
Thái độ các bé nhiệt tình và đáng yêu như nhau.
CSVC: Mình không đòi hỏi mà cũng không chê nha. Mình chỉ review công tâm thôi. Nhưng cũng hiểu là tiền nào của đó thôi. Vé king 2 bé mà có 99k thì quá rẽ rồi. Nên mình thấy cũng ok.
Nhân viên lễ tân và gửi xe cũng nhiệt tình.
Đây là 1 cơ sở cho các bác nào muốn có trải nghiệm mới lạ,Điểm nổi bật ở Windy 2 là vé King 2 bé. bác bác muốn tận hưởng cảm giác lạ thì cứ ghé nhé.
Tip: Quy định + 200k mỗi bé.
Lễ Tân: 50k
Cám ơn các bạn đã đọc bài review của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Lang Thang

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
215
139
15 ₿
làm sao để được đi vé 99k mà 2 bé vậy bác, giá này hơi bị ngon à

• Like
Điểm cảm xúc: Wander

Changtraisoma

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
6
52
22
Thủ Đức
0 ₿
Chịu đó, mình chỉ dám đọc review mấy bài some như này thôi chứ mà để đi 2 bé cùng lúc thì phí tiền lắm T.T
Haiz nỗi khổ của team ra sớm....

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
kkk không đâu bác bên tôi đag có ctrinh km cho 2 bé chỉ còn 99k thui vs tip cho bé bác yên tâm giá rẻ phải chăng kkk

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
dạ không phí tiền đâu a trai lâu lâu mình đổi gió làm vua ngày cho 2 thê thiếp hầu hạ coi ntn kk