Hỏi đáp SOS khi đi massage

Lượt xem: 1,631

Đạt đưa đẩy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Thân chào các bác, chả là em cũng mon men đi massage cũng khá khá. Mà từ khi vào trung tâm như q1 q10 thì em đã thấy một số sự cố được khắc phục
1. KTV hơi thở có mùi
Việc này trước em đi ở khu thủ Đức với bình dương lâu lâu gặp. Vào nói chuyện thì vui mà đến lúc em hôn cái thì ôi. Hichic. Thâm chí một số em còn bị nặng. Lúc bj mà em còn nghe mùi luôn eo ơi. Xuống nói qly mà cũng chả được gì nên em nghĩ.
2. KTV làm lúc 2 khách
Cái này theo em cảm nhận thôi. Đi suất có 60 ph mà em ra ngoài hét 3-4 lần. Lần 5-10ph. Em nghĩ giống như đang làm 2 khách vậy.

Cái cực kỳ tế nhị mà em muốn hỏi các bác lần này là.
Em đi vé có 69 nhưng vào làm được tầm 5-10 phút em ktv xin phép ra. Rồi làm tý em lại xin. Em hỏi thẳng. Thì em đó bảo em bị chọt bụng. Rồi sao giờ.
Mấy bác có cảm giác như thế nào. Hôm đó em cũng bỏ vé. Tip đủ đi về và hứa kg bao giờ quay lại và kg còn muốn đi mx nữa.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Lựa cơ sở uy tín, thường xuyên đọc các vài viết diễn đàn khu vực muốn đi để tìm nơi thích hợp và ktv đúng gu. Còn trường hợp bị vậy thì yêu cầu đổi ktv. Ko đổi thì bye bye luôn cơ sở và cho anh em thông tin để né luôn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
bác đi tiệm nào vậy nè, ktv hơi thở có mùi thì do bản thân em đó phải khắc phục để tiếp khách cho tốt. Còn vấn đề đi massage mà em đó ra ngoài 3-4 lần là vấn đề của cơ sở và em đó luôn rồi. Theo mình đây chỉ là 1 quán làm không tốt thôi, còn nhiều quán rất ok trên diễn đàn mà bác nè

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Tránh hầm hố, ổ gà ổ voi thì lên Cao tốc. Còn Ms đúng chuẩn thì về các cơ sở đồng hành cùng diendan nha Bro. Có khá nhiều bài viết cho Bro tham khảo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
vấn đề 1 : KTV có mùi hơi thở , cơ thể
vấn đề này bạn có thể yêu cầu gặp locker để đổi KTV nếu cảm thấy ko thoải mái nhé , và xuống góp ý với quản lý về việc KTV có mùi để bên cơ sở làm việc với KTV khắc phục ! Còn thấy có vẫn cố gắng đi tiếp thì... cố gắng chịu đựng nhưng sẽ ảnh hưởng nặng nề tới trải nghiệm và cảm xúc của bản thân đấy !

vấn đề 2 : KTV đi ra vô liên tục :
hỏi thằng KTV có vấn đề gì không ? nếu có thì đổi luôn , ngại thì gọi locker hoặc quản lý để nói chuyện thẳng thắn, có thể KTV bị vấn đề cá nhân ( chột bụng như bạn kể , hoặc đang có vấn đề gì đó phải đi ra ngoài nhiều )
nói mấy em phục vụ bia ôm chạy 1 lần 2 bàn còn có thể chứ bạn bảo KTV chạy 1 lần 2 khách chạy kiểu ji đây , BJ 5p xong a ơi e ra BJ khách kia 5p cái e quay lại ah =)))

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
BJ chạy show mà gặp mấy ông thần kìm thì xác định

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ko cần là thần kìm đâu, BJ mà chưa đủ đô ngưng 1 cái là làm lại từ đầu rồi =)) chưa tính chờ lâu mất sạch cảm giác là kích thích từ đầu lại lâu gấp đôi =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Chai lỳ cảm súc =]]

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em nghĩ bé nó bị anh Tào a man hỏi thăm, chứ bj mà chạy show thì…. Bác nêu tên cs ra cho ae né đi

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
hình như bác đi mấy chỗ vùng ven mới bị, chứ trong trung tâm thì chắc kg có đâu. còn chắc thì cứ theo mấy anh em trên diễn đàn review cũng ok đây.
Cái ý cuối thì tui từng gặp, tui chọn đổi, vào bảo kg hợp gu thôi để bé cũng kg bị phạt.

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Tính 69 mà em kêu chột bụng, tưởng bác vẫn hứng làm thì mình lạy luôn

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Tui chưa bao giờ gặp mấy trường hợp như bác này, có lẽ do may mắn đặt niềm tin đúng chổ vào những cơ sở uy tín hihi cả ktv lẫn khách hàng đều tự giác làm phiên bản tốt nhất của mình trước khi 2 bên gặp nhau.