Góc tâm sự SOS mới các cao nhân vào chiếu cố

Lượt xem: 608

phương phú

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
61
26
0 ₿
chuyện là cách đây vài năm trước tôi có quen một cô gái, nhưng gia đình tôi không đồng ý. không phải là do cô ấy hung dữ mà vì cô ấy có 1 gia đình khá phức tạp. bố cô ấy thì rượu chè, lăng nhăng ngoài đường hay về la mắng và có cả đánh đập cô ấy. cho đến khi tôi gặp được cô ấy và cả 2 chúng tôi đã có một mối tình phải nói là rất đẹp ở tuổi thanh xuân. cho tới khi chung tôi xảy ra sự cố khiến tình cảm của chúng tôi đã tan vỡ.
cuộc sống vẫn diễn ra bình thường các bác cho tới một ngày em gặp lại tk anh. tôi và tk anh này là 2 anh em họ chung ông bà khác cha mẹ. chúng tôi gặp nhau và nói chuyện ở 1 quán cafe, chuyện chả có gì đáng nói cho tới khi ổng hẹn tui để ra mắt người yêu.
cũng là quán cafe hôm trước nhưng lần này không phải 2 anh em mà lần này tới tận 3 người, nhìn dáng vẻ từ xa trông rất quen thuộc và có một chút gì đó gợi về.
Trong buổi hôm ấy chúng tôi nói chuyện không được tự nhiên lắm và tk anh mình vẫn chưa biết cô bạn gái của nó đang quen lại là người yêu cũ của tôi
các bác cho tôi hỏi làm sao để đối mặt với vấn đề này hay cách giải quyết như thế nào v ạ

• Wow
Điểm cảm xúc: noname.limit

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
A bạn k biết chứng tỏ a bạn k sai. Cách giải quyết thì bạn đi tìm bồ mới đi, rồi từ từ sẽ thấy bạn ấy bth thôi. Mà chắc gì 2 ng họ đã cưới nhau đâu

• Wow
Điểm cảm xúc: phương phú

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Ủa tui tưởng chuyện chỉ có trong phim chớ...
Bác cứ bình thường thôi vì đã ct rồi, mà bác cũng không nói sự cố khiến 2 người chia tay là gì, lý do đến từ đâu? thì sao các A/E trong dd chia sẽ với bác được.

• Wow
Điểm cảm xúc: phương phú

phương phú

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
61
26
0 ₿
chỉ là chia tay trong êm đềm mà găp nhau với tình thế như vậy cả 2 đều kh dc thoải mái ấy bác