Massage Khoẻ - Spa sức khỏe vàng - lần đầu trải nghiệm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Spa sức khỏe vàng - lần đầu trải nghiệm

Lượt xem: 2,400

onesecond

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/24
Chủ đề
1
11
5
HCM
0 ₿
Nay có dịp ghé quận 3, thấy người củng oải nên tìm chổ massage.
Mới đầu chần chừ định đi vuốt lướt mà thằng nhỏ củng không hứng lắm nên quyết định đi massage khỏe.
Đọc trên diễn đàn và tìm quanh đây thì có vẻ spa sức khỏe vàng là gần nhất nên tạt qua.
Lúc tới nơi thì củng tầm gần 12h trưa .... Đói quá nên thôi làm tô mì trước cho chắc bụng.
Đúng như mọi người review thì tô mì bò + giá + hành khá là ngon và thêm 2 quả trứng hồng đào.
Tuy nhiên trứng thì lại hơi khó lột đối với mình.

Nước hoa cúc ở đây uống khá ổn, mình làm tận 2 ly khi ăn xong.
Nhưng tác dụng phụ vkl, bùn ngủ giã man...Đang nằm cho bớt no để massage mà con mắt cứ díu lại...

Tới khi mình bắt đầu thì củng gần 1h30... Mới đi xông hơi và tắm rửa.
Phòng ốc ở đây khá sạch sẽ, decor đẹp. Bữa mình đi thì phòng chờ trên lầu 5 hơi nóng mặt dù bật máy lạnh, có khi do mới ăn mì xong.

Ngày trong tuần mà gần full hết phòng, có nhiều người đi nhóm >=2 giường phải chờ ...
Xông hơi, ngâm chân xuống phòng chờ bé vào.

Vô phòng nằm thì khá là thích mặc dù nằm nệm thấp nhưng được cái có máy lạnh và không gian riêng. Bình thường mình đi bên khỏe spa thì lại bắt nằm chung nên mình +1 cho chuyện này.

3-5p sau thì bé vào, bộ đồng phục thì màu trắng, đồ hơi bo nên đôi khi mờ mờ ảo ảo, tôn dáng và có lờ mờ thấy 1 số đường viền sexy.
Bé massage đủ bài, khỏe có lực, tay nghề ổn. Có 1 vài chiêu mình mới được trải nghiệm lần đầu như kéo cổ bằng khăn và bé nó đẩy lưng mình như đẩy xích đu. Nếu so với khỏe spa mình hay đi thì tay nghề 8-9/10.

Tuy nhiên massage kiểu này 1 tuần chắc nên đi 1 lần, vì như theo bác nào report thì khi về người nó hơi râm ran đau nhẹ. Do các bài ấn và bẻ.

Tổng kết lại:
Vé: 290, Tip = vé, mình nghỉ chắc ít hơn củng không sao.
Mình thích phòng và đồ ăn và nước bên đây hơn.
Nhưng tay nghề thì lại thích bên khỏe spa hơn.
Sẽ ghé lại nếu có dịp ghé qua quận 3 để thưởng thức đồ ăn, nước uống và massage.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
596
344
39
0 ₿
râm ran vài ngày sau sẽ đỡ. Bên này nhiều khách nhức mỏi lâu năm, mấy bé phải làm mạnh mới thấm. Lần sau bác dặn làm lực vừa với sức bác

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
521
285
0 ₿
kéo cổ bằng khăn hơi sợ nhỉ, đi mấy vụ khỏe này mình hơi ớn món bẻ cổ bẻ lưng quá kkk, lỡ đâu bẻ cổ quay lun lại phía sau , đang kéo mà kêu cái éc là xong phim kkk:ami-(34):

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,113
1,346
Sài Gòn
11 ₿
Cho mình hỏi là chiêu "xích đu" là cho nằm sấp rồi ktv đứng bên cạnh dùng 2 tay giữ ở mông và lưng rồi đẩy ngang qua, cơ thể theo quán tính sẽ nhả về, cứ đung đưa như thế đúng ko?
Quấn khăn kéo cổ thì có gì giữ chân lại không hay đơn thuần ktv chỉ quấn khăn rồi kéo chéo lên trên?

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
596
344
39
0 ₿
đôi khi hay ớn vụ bẻ cổ thiệt, còn bẻ lưng ko thành vấn đề. Các bác hay sợ, thường gồng cơ lên. Làm vậy KTV càng khó bẻ. Cứ thả lỏng, mấy bé xoay nhẹ là kêu tiếng khớp nghe đã lắm
Bác nào sợ bẻ cổ lúc nằm ngửa thì thử bẻ cổ nằm sấp. Cổ đc cố định trên gối, xoay ngang nhẹ và ấn xuống thoai

onesecond

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/24
Chủ đề
1
11
5
HCM
0 ₿
Cái kiểu xích đu là bé nó nằm dưới, dùng 2 đầu gối đở cái lưng mình, rồi 2 tay ẻm giữ 2 tay mình, xong rồi đung đưa lên xuống để cái lưng nó di chuyển, nó làm thư thái cột sống.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

onesecond

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/24
Chủ đề
1
11
5
HCM
0 ₿
Có nhiều bác củng lâu năm ở đây như @Thich Phong Sinh , thì cho mình hỏi về VIP của camappro.
Khi trở thành VIP thì mình được sử dụng thoải mái mấy cái code của cơ sở hay là có giới hạn gì không ạ?
Sắp tới bớt bên SGBB nên chắc qua bộ môn này một thời gian nên nếu ổn thì đầu tư cái VIP cho đở kinh phí.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
596
344
39
0 ₿
code của campro chỉ giới hạn về mặt thời hạn sử dụng. Bác có sức khoẻ và tài chính thì lấy code liên tục trog thời hạn đó đều ok hết

• Like
Điểm cảm xúc: onesecond

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
599
256
0 ₿
đúng rồi, nằm sắp bẻ cỗ dễ hơn, đỡ sợ hơn. giờ có tuổi rồi, bẻ cổ cũng hơi sợ, tui thường nói mấy em căng cơ cổ thôi, ko bẻ. cũng căng cơ lưng, ko bẻ lưng.

Cái trò xích đu cũng đã, thấy cũng an toàn ko nguy hiểm: mấy em nằm dưới, mình nằm ngửa trên đầu gối của em, rồi em đưa lên xuống cũng giãn gân cốt

MrĐàmlim

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/10/22
Chủ đề
2
102
80
0 ₿
Bên đây kiếm đúng người làm. Thật sự nó bầm dập cả người. Tuy 1 trên 2 ngày nó nhứt. Những qua tg thả lỏng người, ngủ đủ giấc thì mọi việc trong cơ thể điều tân biến. Cơ bắp điều mền mại.

Liars

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/2/24
Chủ đề
0
6
4
TPHCM
0 ₿
Mỗi lần mệt mình đều vô đây, làm xog người nó khỏe j đâu, về nhà ngủ ngon kinh
Nhưng qua ngày hôm sau nó bắt đầu ê ẩm kinh dị