[Spa Tiffany] [Giá cực tốt - Chất lượng xuất sắc 9.5/10]

Lượt xem: 13,308

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
Xin chào mọi người trên congdongmassage nhé. Hơm nay mình sẽ review một chỗ massage tốt ở quận 7, mà theo mình đánh giá là 9.5/10, phải gọi là quá xuất sắc ở quận 7, không còn chỗ gì đê chê được. B25B03B89
Về địa điểm, do chỗ này chưa có topic trên Massage quận 7 thì để mình ghi rõ địa chỉ nhé. Các bác cứ vào google map, ghi là "SPA TIFFANY" ở đường 50 Hoàng Quốc Việt, quận 7, Hồ Chí Minh. Đối với mình thì phải đi khác xa, nhưng theo mình thấy là đáng cất công đi xa đến như vậy ( mà mình thuộc dạng là cực kì ghét đi xa để massage, là các anh em hiểu là chỗ đó tốt như thế nào rồi B37).

CSVC: 9.5/10 , chỗ này theo mình biết là chỉ vừa mới mở thôi. Vì thế nên csvc còn mới cóng, cộng thêm là sạch sẽ nữa B24Các bước thứ tự là như sau: Các bác vào sẽ gặp chỗ tiếp tân đầu tiên, sau đó là đến phòng thay đồ ( thay đồ chung), các bác bỏ quần áo giày dép vào tủ, sau đó mặc quần short để đi đến phòng xọng hôi khô, ướt và có bồn sục. B89Sẽ có 1 bạn hướng dẫn luôn ở gần đó để hỗ trợ bạn, còn gì tuyệt vời hơn ? B44Sau khi xông hết vã mò hôi thì các anh em sẽ được tắm lại, sau đó thay quần và lên phòng đợi bé trong cam giác cực kì sảng khoái B25

Dịch vụ: 9.5/10, không chỉ riêng thái độ của giữ xe, mà là từ giữ xe, lễ tân, hướng dẫn, bé massage, tất cả đền thân thiệt, làm bạn thoải mái nhất B35B37 Nếu mình nói điêu hoặc sai là minh2 sẵn sang đi chung để đối chiếu B39.

Massage: Mình không nhớ massage cái phòng vip là bao nhiêu, hình như là 500k ah. Còn mình đi phòng thường thôi, giá là 250k. Giá hợp lý do mình đi với mây anh em sau khi đi nhậu, nói chuyện cho giã bia với cho vui nữa B89. Lên thì mình dặn locker la chọn cho a số nào trẻ và dễ thương, thì Locker đưa cho mình bé đúng dễ thương và trẻ, gu của mình luôn :)) bé này mình chấm là 9đ, số là 03, v1 thì cam nho nhỏ ( minh kh khoái v1 to lắm ), eo con kiến có xỏ khuyên rún B35 , mông tròn to bóp khá đã B11. Bé massage khoẻ trước, khá ổn, và sau đó tới mệt. Cực kì thích bé làm mệt, không hối thúc, mà có vẻ bé còn khoái và hưởng thụ nữa B25.Bé dùng cả HJ lẫn BJ, mình tưởng với vé này chỉ là HJ thôi, ai ngờ bé đó BJ luôn, mà còn BJ cực kì đã nữa chứ B44Chỉ sau vài phút là minh out trong sung sướng B36. Thêm 1 điểm công nữa là lúc mình ra về, đứng đợi mấy bạn mình ra, thì bé bất ngờ luồn tay vào phía trong quần mình, rờ nhẹ cậu bé nữa B03Mình là muốn đi lần nữa lắm luôn, mà nhớ ra là 1h sáng rồi, phai về sớm mai còn đi làm nữa B23mà quán đó cũng đóng cửa lúc 1h nhé, qua 1h là hết đi đc rồi hen B47.

Đó là toàn bộ kỉ niệm với Spa Tiffany, kêt thúc 1 ngày hoàn hảo. Tổng thiệt hại là 250k tick + 300k tip, giá không thể tốt hơn được B44B35B36. Bây giờ thì tuần nào mình cũ ghé qua 1 - 2 lần thăm bé, không thăm là kg đc mà B35B35

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
ý bạn là nhuận bút đó huh ? :)) nếu là nhuận bút thì là không nha, mình review với tư cách là người sử dụng khách quan, chưa bao giờ trong đời có nhuận bút luôn B18B16

sẵn đây ai thấy mình viết hay thì cho mình code vé massage, mình viết review luôn nha :)) viết công bằng không PR quá lố :))

pqa87

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/18
Chủ đề
0
13
5
0 ₿
Spa này service ok mà!
Nhìn sang trọng lịch sự. Mình lâu lâu về quận 7 cũng ghé qua ủng hộ bên này! Em reception cực kì dễ thương, nói chuyện nhỏ nhẹ vui tính! Khách tới lần 2 là nhớ mặt khách và số khách thích luôn!
Nếu muốn đi dịch vụ bình thường chú trọng massage và có happy ending thì nói cho anh mấy bé tay nghề! Thích đi massage quoa loa và thư giản là chính thì nói cho anh mấy bé kỹ thuật!

• Like
Điểm cảm xúc: MatXaAlone and mt_2805

katarica

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/18
Chủ đề
3
55
38
0 ₿
chúc mừng bạn có chỗ ngon, khi nào có công việc ghé Q7 mình chắc cũng thử.
mấy cha nào bảo bút này bút nọ xem lại nha, nói khơi khơi vậy ai tin, làm mất uy tín người review

• Like
Điểm cảm xúc: mt_2805

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿

đúng rồi, spa này service quá okie luôn :)) mà kg biết spa này có thích mở thành 1 box riêng kg :))) chứ minh2 là muốn đi hết số spa này luôn ah :))

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
B12B12B12 review chi tiết cho các anh e đỡ bỡ ngỡ ah mà các bác cứ hỏi nhuận bút B16 nếu có ai hỗ trợ vé cho tui review là tui nói trước liền ah mà B41B34B41

ThienDealer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/11/19
Chủ đề
0
3
1
31
0 ₿
Nay có việc qua Q7, xong việc chắc sẽ qua Tiffany nương náu tránh kẹt xe và hưởng lạc tí, có ae nào định đi thì cáp kèo đi chung nha B38 tầm 6h30-7h tối

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿

à, ông comment post này nữa ah :)) tui đang bị đau bụng, nên là kg đi chung đc rồi :(

Shine

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/2/19
Chủ đề
3
52
7
29
0 ₿
Mấy bác có đi hú em với ạ. Em cũng mún test :3

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
Bài này nghe giống pr thế. Tk mới chưa có độ tin cậy cao

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Like!
Cơ sở không phải mới mở, nhưng đến giờ vẫn còn đẹp và sang nha.
Thái độ của nhân viên tốt... (Đặc biệt là bé lễ tân, hihi)
Massage làm rất bài bản, từ ngâm chân nước ấm cho khách đến làm Body. (Mình đi phòng thường vẫn có ngâm chân nha)
Nhưng có cái bác phải nói rõ ở đây có Happy ending, đa phần Hj chứ không phải em nào cũng chịu BJ nha.
Mình có ghé đây vài lần thấy ổn cho anh em ai thích MS khỏe và có happy ending. Chống chỉ định mấy bác thích kỹ thuật nhé.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Bác có thể share vài số ngon từng đi ko?