Spa tiffany Q7

Lượt xem: 11,755

traingheo2206

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/10/20
Chủ đề
2
11
5
0 ₿
Spa này ko thấy có mục chính, nhưng đc ae rw khá nhiều. Nay sẵn dịp đi 10 tiếng ngồi xe về mình qua xả mệt luôn.
Có 4 mức, 250 400 700 và 1200. Mình đi 700 xem thế nào. Trả tiền vé xong có nv hướng dẫn đi thay đồ, cất tủ, xông ướt khô, tắm lại.... Xong xuôi lên ngồi chờ.
Phòng super vip khá rộng, Làm cho mình là bé tên oanh, mà mình quên hỏi số. 3 vòng super múp, mềm, mát lạnh :3
Vào mình thư giãn trước, bj hj đủ cả. Bé cũng chủ động tháo đồ cho mình thoải mái. Xong xuôi vào màn khỏe.
Khỏe thì đúng khỏe thật. Bé matxa lực vl, đi đâu khỏe đấy, đá nóng, sữa muối...còn có cái nước thuốc dao đỏ gì đó vào ngâm. Ngâm xong ra bé tắm lại cho mình. Và lúc này khỏe rồi nên thư giãn nhẹ thêm phát nữa.
Chốt lại phí gồm 700 tick và 1200 tip, 40 locker.
Nhân tiện ae cho hỏi mình tip 1200 là đúng giá chưa nhỉ.

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy

Mark87

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/8/16
Chủ đề
0
23
12
0 ₿
Quá nhiều rồi nha bác. Quan trọng gói Super vip có bao gồm thư giãn 2 cái ko á.

Pcn2102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/20
Chủ đề
1
8
3
32
Quận 1
0 ₿
Tic = tip nha bác, e thấy tip 1000k là ngon rồi không cần bung lên tận nóc thế đâu còn lần sau mà =))

• Like
Điểm cảm xúc: traingheo2206

traingheo2206

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/10/20
Chủ đề
2
11
5
0 ₿
Uhm bt mình đi có 1 shot thôi, hôm nay máu thử 2 shot coi thằng e lên nổi ko á mà, may vẫn lên nổi :D nghe mấy ông a truyền tai 2 shot thì 2 lần tiền nên tip đại, giờ hỏi ae coi mức shot 2 ae tip bao nhiêu là hợp lý á :D

• Like
Điểm cảm xúc: Pcn2102

Pcn2102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/20
Chủ đề
1
8
3
32
Quận 1
0 ₿
Shot đầu 700, shot hai 400 là đẹp rồi =))

• Like
Điểm cảm xúc: traingheo2206

sehtr7

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
87
8
38
0 ₿
Bên này có thoải mái như mấy chô khác ko mấy thím, ktv có nude cho mình bú bình ko?

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Tif vừa hoạt động lại, mình có ghé khai trương thì k gặp được bé thường book nên random thử bé mới. Vô tình lụm được bí kíp số 12 nhé các bác. Mình chọn gói 400

1. Phần massage thì đúng chất luôn, bé này bàn tay mềm mại mà thao tác có lực nên đã lắm
2. Phần thư giãn thì phải gọi là dày dặn kinh nghiệm. Bình thường mình cũng "trâu bò" lắm mà vô gặp phải bé 12 cái sụm nụ sớm :)))
Nhẹ nhàng vui vẻ ra về với trạng thái còn lâng lâng :D

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Mình là khách quen của bé số 3, khách tới đâu bé nó chiều tới đó :))) quan trọng là chịu được mấy hiệp :)))

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Nay lại mon men đến với Tif vì hơi bị "bí bách". Alo book trước bé số 3 quen thuộc. Sau 1 kỳ nghỉ tết dài hạn nhưng em nó vẫn giữ được vòng eo ngọc trinh như ngày nào.
Mình thì không xông hơi nên được dẫn lên thẳng phòng trên. Ngồi hí hoáy, thay đồ xíu thì em nó xuất hiện, trò chuyện thân mật dăm ba câu rồi vào tắm cho mình. Gu ăn mặc "trễ nãi" của em nó khiến mình cứng đờ tuy chưa lâm trận :D.

Em nó có xin phép vì nghỉ được thời gian rồi nên tay chân hơi cứng nhắc, nhưng bản thân mình thấy rất là ok luôn ( ktv ở Tif luôn được đánh giá cao ở mảng này), đầy đủ bài bản từ xoa bóp thô đến bóp dầu rồi bẻ khớp tá lả, rất ư là thoải mái.

Tiếp đến thì em nó ngỏ lời thư giãn cho anh nha, mình ngoan ngoãn nghe lời, gật đầu đồng ý. Em nó nhẹ nhàng hôn không sót chỗ nào, "đá" khắp nơi làm mình cũng lâng lâng, phải kiềm nén để không mất mặt nam nhi quá :)). Vì mình là mối ruột rồi nên em nó "mời chào" rất nhiệt tình và dĩ nhiên mình cũng tới bến :)). Sau khoảng 20p "vật lộn" thì đã được giải toả trong sự mãn nguyện. Vào tắm lại rồi vui vẻ ra về.

Mình đi vé 400, tổng thiệt hại 900 cho 1 lần thăng hoa cùng ẻm, hehe

lucifer244

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/5/17
Chủ đề
9
131
80
0 ₿
bé còn làm k bác nhỉ

gozzam49

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/12/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Hôm qua mới ghé thử Tif, giờ rổ giá & dv đa dạng: 300-400-700... , mình định tìm ms khỏe có hj để thư giãn sau ngày công tác dài nhưng lúc vào phòng là ktv ms mệt :D, mà không sao, đằng nào cũng là trãi nghiệm cs lần đầu nên mình chơi tuốt. Đánh giá chung là hài lòng trong tầm giá, từ phần khỏe đến phần mệt đều đủ bài, ktv có tay nghề chứ ko qua loa, ko hối thúc. Mình ko có khiếu viết vào chi tiết nên chỉ review vậy thôi B65.

Ah mình đi e 19 gói 400 nhé (theo ẻm kể thì là nv mới của cơ sở nhưng trước đó có làm qua các nơi khác nên tay nghề khá ổn)

trailangtusaigon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/12/21
Chủ đề
1
11
4
0 ₿
Ua. Vay la cs nay van hoat Dong. Minh co Di qua Nhung Thay vang ve Nen tuong van con Dong cua. De bua nao minh thu xem Sao