Tân Bình - Spa Vuốt Lướt Sang Xịn Mịn Miyoko | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Bình Spa Vuốt Lướt Sang Xịn Mịn Miyoko

Lượt xem: 912

NhoThanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/24
Chủ đề
1
18
5
36
Hồ chi minh
0 ₿
Xin chào tất cả anh em trên Congdongmassge Tui xin phép lên bài Review này để anh em mình kham khảo, CƠ SỞ SPA MIYOKO, lần đầu viêt có gì ae bỏ qua nhé!

# Cơ sở vật chất: 100 điểm ,đi nhiều spa vuốt lướt ở SG mà đây lần đầu tui thấy 1 cái spa đẹp sang đến vậy, bước vô là nge được mùi thơm rất sang chảnh và lạ luôn, quầy lễ tân cực độc và lạ, lễ tân có đồng phục nhìn rất chỉnh chu và chuyên nghiệp
$ Phòng óc mỗi phòng được thiết kế rất có gu, hiện đại, mọi thứ trong phòng hầu như đều mới 100%, mỗi phòng đều có nhà tắm lớn, có xông hơi khô 6phong đều có( khá đầu tư các spa khác thấy chỉ có 1-2p khô), phòng thiết kế đơn giản nhưng rất ấm cúng và sang trọng nha.

# MẤY BÉ KTV: Đồng phục nhìn đẹp, mang giày đen nhìn vô cùng chỉnh chu dễ thương, mặt bằng chung mấy bé ai cũng xinh xắn, face học sinh chủ yếu.Và đây t sẽ vô mục chính review từng bé nha..
Bé đầu đi: DÂU 8đ : Bé Nhỏ nhắn, đúng kiểu học sinh cấp 2 nha, kiểu ngọt ngào, cho sờ full nhẹ nhàng.

KHOẺ : Nhẹ.Thái độ: 9.5d noi chuyen cute. Vuốt 8.75đ.nhe nhang. Face : 9đ

Bé My: Dáng loli, da trắng mượt, thon.Bé gu tình cảm, nói chuyện nhỏ nhẹ,ngoan. Vuốt phê nha,
Khoẻ: nhẹ8d . được sờ cũng nhẹ thôi, k né nha). Thái độ: 9.5đ bé cười 1 cái là tít cả mắt .Vuốt 8.75đ. Face : 8.75

LIN: Dáng cao tầm m55 chân thon, thấy cũng dâm dâm tí( riêng t thôi nha), Bé nhiệt tình , giọng dễ thương, v1 vừa phải v3 tròn k to lắm, ng cân đối,
Khoẻ: 8d , Sờ nhẹ , Thái độ 9.5 ngoan .Vuốt 8.5, Face 9đ

LINH ĐAN : LOLI, Face xinh xắn, m52 như học sinh luôn, cười toà nắng( t mún xĩu), Bé skill chậm chậm làm phê từ từ , Lingram ok nha k 1 màu , có lick ti đã lắm, chu đáo tinh tế nha.
Khoẻ : 8d, Sờ nhẹ nhàng , Thái độ 9.5: Ngoan xinh yêu của anh, Vuốt: 9đ( be có kn). Face 9.25đ

XOÀI : Xoài này hơi chín kkk, Cặp vú bánh giày căng tròn, bé chuppy xíu mà chắc thịt k nhão nhẹt, bé làm siêu nhiệt tình bài khoẻ tốt, bé nói chuyện hài hài sao á kk bé Xoài này được cái nhin vui.
KHoẻ: 9đ( rất tốt) bé có biết mấy cái bẻ nữa ai muốn bẻ cứ nói bé. Vuot : 8.25d .Thái độ:9.5. Face :8.5đ

= Về mức độ thoải mái với tui tương đối ổn, k tiện nói trên đây, tuỳ gu và tuỳ thuộc vào anh em mà được khám phá tới mức nào, riêng tui thì cứ hỏi trước cho chắc nếu muốn sờ

---Trước mắt tui đi được nhiêu đây còn 3 bé mới vào hứa hẹn lên bài lần sau nhé.Thời gian rảnh tui sẽ lên riêng từng cho chi tiết

TÓM GỌN lại bên MIYOKO đào tạo KTV khá kỉ và chỉnh chu có mấy bé lần đầu làm nhưng k lọng cọng nhiều, ăn nói dễ nghe không khó chịu, dịch vụ tận tình, mấy bé nhiệt tình lắm nha.

CÁM ƠN ANH EM ĐÃ DÀNH THỜI GIAN RA ĐỌC NHÉ, có gì sai sót xin bỏ qua

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and emhamvui

tamthanhl

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/3/23
Chủ đề
0
42
31
Q10
0 ₿
Gê gê.. khách riviu mà fai mua tk vip để nhìu người xem cơ ah... hjhj lại còn đủ thân thiet để bít có 3e săp lm rồi từng e tỉ mỉ như nào áh... khách đầu tư 100% ở miyoko chứ khách j tầm này.. tôi đã đi e M rồi và xin nói luôn phòng ốc ok e M làm khoẻ 6đ vuốt chả ra j chưa chạm đã tránh xin tip gấp đôi vé mơi cho chạm ngoài... hjhj nên cải thiện các e nó chứ đừg lừa ae trên nay

Spa MiYoKo

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/10/24
Chủ đề
2
5
3
0 ₿
MiYOKO SPA xin cảm ơn khách hàng đã ủng hộ bên Miyoko ạ

NhoThanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/24
Chủ đề
1
18
5
36
Hồ chi minh
0 ₿
tuỳ trải nghiệm thôi bạn

NhoThanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/24
Chủ đề
1
18
5
36
Hồ chi minh
0 ₿
thường th ông, đi 1 bé đủ thân thì bé đó kể là biết hết chứ gì

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Thái độ như thế thì né quán này gấp.Cái khâu vuốt lướt chả ra gì mà còn né chạm nữa thì đứng dậy đi về.làm ăn phục vụ như thế mà đòi lấy tiền khách.

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Nếu Review có tâm đúng sẽ k ntn.Mập mờ ntn kiểu lùa gà ai tin.

Anh Ba Trà Cú SG

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/24
Chủ đề
0
8
6
Sài Gòn
0 ₿
em định đi chỗ này, mà nghe bác nói các em vòi xin tiền tip cao nên thôi né Miyoko ra. Cám ơn bác cho biết thông tin

• Like

Thịnh Lý

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/24
Chủ đề
0
12
20
Thành Phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Em đã đi và xin xác nhận là lùa gà, ktv sờ thì kêu anh cho em được gì??? Tip 400 kêu ở đây khu sang khách toàn tip em 1 triệu????? Chưa nói tới khúc tắm bước ra thấy ktv cầm cây pod hút phà phà.

Làm bài khoẻ + vuốt sơ sài vờ cờ lờ, mà nhan sắc 4/10, được 7 8 như joko chảnh còn bị tẩy chay kìa. Ảo tưởng vc thề.

Cơ sở nên chỉnh đốn bài vở, khoẻ ra khoẻ vuốt ra vuốt mà lingam ra lingam chứ k phải lên seeding rồi được khách nào hay khách đó, khách góp ý thì im rồi tự seeding tự tặng voucher. Góp ý chân thành nhưng chắc k đi nữa.

noname009

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/9/24
Chủ đề
0
59
49
Sài Gòn
0 ₿
Té ngay thể loại spa vuốt lướt dạng đòi ăn nhưng ko làm kiểu này như Joko giờ nó vắng như cái chùa vậy á.

• Like
Điểm cảm xúc: Thịnh Lý

Thịnh Lý

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/24
Chủ đề
0
12
20
Thành Phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Nếu Review có tâm đúng sẽ k ntn.Mập mờ ntn kiểu lùa gà ai tin.

Tới cái khúc biết có nhiêu p xông hơi nhiêu ktv rồi chấm mỗi ktv 9.5 thái độ k chê 1 đứa nào là hú hồn chim én rồi anh hhhh

• Like

Thịnh Lý

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/24
Chủ đề
0
12
20
Thành Phố Hồ Chí Minh
0 ₿
K vòi chỉ kêu thường khách khu này sang lắm em k cần làm gì tip em toàn 1 triệu, k biết đại gia nào làm em tip 400 mà em thấy em nghèo hèn vl luôn:ami-(17):