Gò Vấp Stress cuối năm cùng e a88

Lượt xem: 1,805

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
32
Quận 12
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay đẹp trời cuối năm tranh thủ ghé hera ủng hộ bé và cơ sở . Mình hay lui tới đây rất quý ĐQT vì cách tiếp khác rất nhiệt tình . Như mọi khi tới nơi thì được các e pv ra tận nơi đón vô liền, csvc khá ổn áp và quen thuộc với mình kkk , mình thì có chọn số A88- trước rồi ghé chỉ xã giao là lên phòng thôi hôm nay thì không có cu e ĐQT ở đây câu chuyện cũng nhạt hơn chút . Xông hơi như mọi lần rồi bé Vô thì bé kêu anh ơi ngọt xớt à, mình cũng đáp lại rồi ra cho bé lau người, xong 2 đứa vô tắm, bé tắm kĩ lắm nha , tắm xong sạch sẽ bé mơn trớn thằng nhỏ ngay trong bồn khiến con tim ngừng đập nổi hết da gà khi bé hôn từ cổ xuống con chym , bé làm rất rất có tâm rất tốt luôn Ko chỉ mỗi khoẻ, tới phần mệt thật sự còn đỉnh hơn nữa, cái lưỡi của bé chắc phải chấm 8/10 á trời, nó đi lên đi xuống chắc phải mấy vòng, sướng má ơi luôn haha. Sau cái màn lưỡi là tới trườn v3, skill đỉnh gì đâu luôn, trườn 1 hồi lâu thì bé bj với tư thế chổng mông lên trời cùng lúc là wc rồi nằm ngửa bé Bj nhiệt tình và nút cán khá sâu cảm giác khá là phê không cầm cự được bao lâu mình xuất ra đầy sung sướng bé ngậm đến những giọt cuối cùng vẫn không buông tha . lần này đúng là lên tới đỉnh thật sự luôn. Xong thì 2 đứa đi tắm rồi ngồi tâm sự 1 chút mới xuống ra về trong sự mãn nguyện
Đánh giá: A88
Face:7/10, xinh, bé gái miền tây nhaa
V1: bưởi
V2: no lipit
V3: trắng mịn
Chốt lại là về nhà vẫn còn được ĐQT nt hỏi thăm . Vì quý cơ sở mình hay rv tại đây . Lên nay rv nhẹ cho bé 1 bài văn không hay ae đọc cho vui nhé .
Tic : 50% vé hera cia
Tip : 900k

Đu Đủ Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
11
48
26
0 ₿
sao giảm 50% vậy bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
742
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, sung sướng thế này đúng là stress thật :6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Đã lâu rồi e mới lại được trả lời những bài rv của mn kkk . @Bất Cần Đời thật sự e cảm ơn a đã luôn ủng hộ trong thời gian qua và luôn giúp đỡ cơ sở rv cho các bé bên e ạ . Năm mới kính chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Chúc mn ngày mới vui vẻ nha .

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
32
Quận 12
0 ₿
OK e