Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Style Hoa Phượng - Ngại Gì Chơi Bẩn xã vàng cho anh em CỘNG ĐỒNG MASSAGE vé SVIP 100k

Thảo luận trong 'Massage Cần Thơ & Matxa - Tẩm quất Cần Thơ' bắt đầu bởi Mr Chì, 13/6/19 lúc 18:21.

Lượt xem: 1,029

1. Mr Chì

Mr Chì Bé Chưa Biết Gì

Tình hình là rất tình hình là hôm nay mình khai trương cơ sở mới nhưng vẫn chưa hoàn thiện định khai trương lấy ngày cho may mắn nên có đăng Zalo và Facebook ưu tiên cho anh em bạn bè trong list bạn với giá vé Super VIP giảm 80% (100k) để lấy lộc trong ngày khai trương rồi đóng cửa làm tiếp.
    Có một cậu em đi trãi nghiệm xong viết một bài Review nhưng một thành phần vào chặt chém hihi, riêng mình thì cuộc đời mình chỉ ngại không tốt được hết với anh em thôi, chứ những thể loại cạnh tranh bẩn đâm thọt các kiểu mình không ngại mặt hàng nào cả đấy là mình nói cho nhanh gọn dễ hiểu.
    Sẳn đây mình ngông luôn xem chúng bạn chơi xấu có ai trầm trồ (mình xin lỗi những anh em kinh doanh chân chính nhé)
    Bắt đầu từ ngày 13/6 đến ngày 17/6 Style Hoa Phượng số 12 Trần Phú (ks Hoa Phượng)
    Từ 12h đến 18h mình khuyến mãi cho anh em tiếp tục giảm 80%
    Từ 18h đến 21h giảm 60%
    Từ 21h đến 23h Giảm 50%
    Anh em lại đọc đúng Pass bán 1 vé Ngại Gì Chơi Bẩn cho nó ngầu nha các bạn hehe,...
    Đúng ra là mình khai trương xong nghỉ để hoàn thiện phòng thư giản nhưng bực bội cái cửa mình quá mình làm luôn mà khuyến mãi kiểu này nhân viên mình chỉ làm nổi đến 23h thôi nha các đồng dâm thông cảm. Phòng thư giản mình chưa hoàn thiện nên có sơ xót gì anh em vui lòng thông cảm và bỏ qua cho mình.
    P/S thêm một câu dù là khuyén mãi nhưng anh em đi xong nếu không hài lòng về dịch vụ hoặc nhân viên mình xin đền cho anh em 5 vé. Đã ngông là phải ngông cho tới vậy, chúng bạn chơi bẩn nó mới trầm trồ.

Nhớ học thuộc pass nha mấy đồng dâm :v

Đang tải...
  2. Haughty11

Haughty11 Bé Chưa Biết Gì

Chơi lớn thật...

3. loveofsex

loveofsex Massage Nghiệp Dư

1 vé Ngại Gì Chơi Bẩn
    Thuộc rồi, chiến thôi .

4. hunter_dimond

hunter_dimond Bé Tập Massage

Bán cho 1 vé Ngại gì Chơi Bẩn....
    Tiếc quá, phải mà ở Sài Gòn thì

5. đẹp độc lạ

đẹp độc lạ Bé Thích Massage

Từng đi bên style PĐ rồi không có gì phải bàn, quá tuyệt, jo tranh thủ làm chuyến xuống ủng hộ bác Chì thôi.

6. anhhai111991

anhhai111991 Bé Thích Massage

Ai đi Stype Phương Đông rùi thì biết mức độ service bên đó. Nếu là của bác Chì thì ko ngại gì cả. Chiến thôi anh em.

7. xpress

xpress Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Bú bình
    Wow đỉnh thật

8. Kinat

Kinat Bé Thích Massage

Ai đi rồi cho ít thông tin đi

9. Trai Làng Cu Bự

Trai Làng Cu Bự Bé Chưa Biết Gì

lần đâu test bên đó, gặp bé Vân khá xinh, skill listerine tuyệt đỉnh