Style lần đầu tiên gặp em CH* một KTV tuyệt vời

Lượt xem: 10,385

minhnhatct

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/16
Chủ đề
1
8
6
43
0 ₿
Nắm được thông tin từ ông anh đi về kể lại, Style có một em KTV tên Ch* phục vụ quá đỉnh.... chiều cuối tuần làm sương sương với đối tác, rượu nhập tâm thì máu dâm nỗi loạn, tranh thủ chờ thời gian đi tăng 2, ghé Style để tìm em ấy nhằm xác định lại lời nói của ông anh này xem có good không ?
Style ghê thiệt, 21h mà phòng Super Vip hết sạch, quản lý nói phải chờ 30p. Thế là chờ thôi
Nhưng 30p sau quản lý nói có phòng rồi nhưng em ấy chưa xong thế là phải ngồi chờ 30p nữa
Đã đến không lẻ đi về, quản lý hỏi anh đi em Nxxx chưa, mình bảo đi rồi, thế là giới thiệu cho mình em khác...nhưng mình quyết đợi gặp em Ch*

Mới vào em ấy chào hỏi, nhưng do đang tò mò muốn khám phá liền, nên mình không để ý mà tranh thủ lột đồ ra cho nhanh, Ngòai lề tí là đi vé Super Vip 500k, mấy em sẽ nude 100% với mình nha, thay đồ xong vô xông hơi chung, đúng với câu" đợi chờ là hạnh phúc ". Vừa xông mình vừa khám phá thân thể em ấy từ đầu đến bướm, em ấy rất dễ chịu và thỏai mái, thấy mình ngồi khám phá vú và bướm khó khăn em ấy chủ động dạng hai chân ra gác lên tường, em ấy bảo "anh thích xem bướm thì ra ngồi phía trước nè " ( Thiệt là trúng ý tôi quá đi à), xông hơi nóng quá người đầy mồ hôi, em ấy nói mình ra ngòai tiếp tục màn 2 nha anh, ở trong này nóng quá sợ anh mệt.

Sau câu đó làm màn hấp dẫn bắt đầu, ra bồn tắm kị cọ tắm táp, em đứng đưa nguyên cặp bưởi vô mặt, đang " mẹ tắm con", kiếm sữa luôn cho bổ.... không ngờ vừa đưa tay lên bóp... vú em ấy từ từ săn cứng...quá đã bú luôn, tay còn lại thăm dò bướm ....nước nôi lai láng....đùa giỡn 1 hồi em ấy kêu đổi tư thế BJ luôn trong bồn tắm. Sau 5p out

Lên giường đấm đá 1 hồi, em ấy lại massage bằng vú, tắm lưỡi, đang nằm sấp tận hưởng sự sung sướng của massage Thái, em ấy ra lệnh cho mình quỳ gối chổng mông cao lên ( Chiêu mới đây rùi ) em ấy dùng lưỡi dọn dẹp bên trong háng, bẹn, WC rất là phê lòi, nút trứng cút , lau cột sướng tê chim, rồi lại đè mình nằm ngứa ra chủ động quay người kiểu 69 rồi nói " kiểu này cho anh thỏa sức mà bắt bướm, bướm đẹp, sạch và thơm trước mặt em không kềm lòng nổi các bác ạ, vét máng em nó thỏai mái, nước nôi lênh láng luôn, em phê rên ư ư nghe mà không kềm lại nỗi, sau 15p mình out tiếp lần 2 trong alo.... hic...hic... 2 phát tỉnh người, đối tác alo đi tăng 2 bia ôm, thế là hết sức, năn nỉ xin hẹn lần khác

Đánh giá: theo đánh giá của em nhe mọi người

V1 : 7đ Vừa tay, Kg nhỏ kích thích sẽ cứng, ti hồng, nhỏ, bú rất đã
V2 : 6đ có tí lipit
V3: 7đ nhìn mà thèm muốn dogy lắm....
V4: 8đ cắt tỉa cận thận, đẹp, nước nôi lênh láng

Tổng thiệt hại : Vé 500k, tip 500k (làm 2 phát mà em nó không vòi thêm) Em thích điều đó.
Hẹn là sẽ gặp em ấy dài dài. he he