Style Phương Đông - Giấc mơ ngọt ngào

Lượt xem: 5,058

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Thông tin về mấy em mới ở Phương Đông dồn dập đổ về, mặc dù mấy e mới vào làm mấy ngày nhưng cũng đủ làm cho mấy a/e ở CT sôi sục :D (chém lên tí cho nó xôm)

CSVC của Style đã được nâng cấp, trang trí đẹp mắt.... bước vào phòng mà tưởng như mới vào lần đầu :confused:... cũng tại lâu quá mới ghé mà....

Dạo này PĐ kẹt phòng liên tục, nên phải đặt trước... a/e nào có ghé thì nên đặt trước nha.... ngồi phơi củ cải mà đợi thì pùn lắm, đặt phòng sẵn set luôn em mới tên Nh*, tiếc cái là off roài....:eek:. Sẵn có bài của bác nào viết về em Yến nên set luôn cho nhanh.

Đã đặt trước mà còn kẹt... thoai thì mần ly cà phê chém gió mới mấy thg bạn.... đến khi có phòng thị lại bận việc... lòng vòng hơn 30p mới đến nơi... Bước vào thì e nó đã đợi sẵn rồi... hic...hic... không biết phải do đèn hay không mà em ấy nhìn giống như thỏi socola vậy....nụ cười rất duyên (mặc dù đậm chất Bến Tre :D:D:D).

Vừa nhìn mặt là phán ngay 1 câu " sao a để e chờ lâu vậy, e ngủ đc 1 giấc rồi" :oops::oops::oops:.... Trong lúc mình thoát y, thì y em ấy cũng y thoát... chỉ chừa lại 2 mảnh....nhìn rất gợi cảm....ôm ấp tâm sự loài kua biển cái, trong lúc chờ hơi lên ;). Phải nói e rất tình cảm, dễ gần...chắc có lẻ đã có kinh nghiệm đi làm ở nghề khác (MS là em ấy lần đầu làm nhà các Bác).

Xông hơi 10p, em ấy cứ chạy ra chạy vào do kg chịu đc hơi nóng....qua bồn tắm....hức hức nước lạnh teo trym...nên phải làm nóng chổ nào teo.... e chỉ BJ nhưng rất phê....lút cán...xoáy nòng...:p quá tê tái...chờ lên giường chuẩn bị màn 2 cảnh 1.

Nhưng chưa nằm thì em đã nằm rồi lôi mình vào ôm như người tình vậy... thế là tâm sự tiếp.... được lát em bảo " cho em ôm anh ngủ " tưởng đâu nói đùa, ai dè....chém được vài câu thì em nó đã ngủ....thôi thì mình cũng ngủ luôn vậy...:confused::confused::confused:

Em hẹn lần sau sẽ đền bù.... Túm cái váy là phải nói em rất tình cảm, có nét dâm đãng hoang dại. Không đánh các chỉ số nha các Bác, 1 trãi nghiệm thật tuyệt vời...mặc dù ngủ nhìu hơn thức :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hẹn tái nạm e 1 ngày không xa.....

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác @raej ngon trym.
Tiếc là vừa rùi có problem ko xuống CT giao lưu với pác được. Hẹn ngày ko xa xuống CT nhờ pác dẫn Martin đi TC và PD 1 thể. Hj

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Em ở SG nhưng quê ngoại dưới CT. Cũng sắp có diệp xuống dưới có gì mong bác chỉ giáo ạ

trung tín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
12
27
31
0 ₿
mừng bác ngon trym kaka, mà bé Nh* của bác nhìn xinh hok,mà sao ko thấy bài nào RP hết

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
từ từ sẽ rủ :p:p:p

Tính khám phá, mà em nó off.... nghe nói rất dễ thương cũng dễ bảo luôn, đặt biệt là còn zin nguyên seal, chưa khui nhá :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, thuộc tuýp tình cảm nên tui mới muốn khám phá (hy vọng a/e nào có đi thì cũng tình cảm vs e nó nhá.... :oops::oops:

phongluust

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/10/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
E ma mới chỉ có thể đi ban ngày bác có thể cho e sdt đặt phòng với giờ mở cửa ban ngày dc ko bác