Style phương đông... thiên đường của sự sung sướng.

Lượt xem: 7,128

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Cần Thơ gạo trắng nước trong
Ai đi đến đó lòng không muốn về.

Ai đã từng 1 lần đặt chân đến Cần Thơ, hẵn sẽ không quên được hình ảnh người con gái Tây Đô, mang 1 vẽ đẹp mặn mà - nghiêng nước nghiêng thành. Đã đốn tim biết bao chàng trai.
Đúng như câu thành ngữ: Đất lành - thì - chim đậu. 1 trong những điều mà ngta lưu luyến nhất nơi đây, đó chính là các gói dịch vụ massage. Có thể nói, Cần Thơ là thiên đường của massage. Có rất rất nhiều các cơ sở mọc ra, có rất nhiều gói dịch vụ độc và lạ mà chỉ có ở Cần Thơ mới có, nó đã chở thành đặc sản nơi này từ khi nào tui cũng không biết nữa.
Người ta thường nói cây có gốc - cành - ngọn. Trước đây người ta biết đến massage cần thơ đình đám, nổi danh thiên hạ là bắt nguồn từ massa Tô Châu, khi ấy Tô Châu nổi lên là 1 thiên đường sung sướng, rất nhiều gói dịch vụ để các bạn chọn lựa, từ bình dân đến hạng sang, từ hạng sang đến làm vua, tất cả đều vỏn vọn chỉ 3 từ thôi " đỉnh của đỉnh". Nhưng mòn theo năm tháng, Tô Châu cũng rần rần hạ nhiệt xuống, và đến bây giờ nổi trội lên trên tất cả , chính là massage style Phương Đông, do Mr: TRÌ chủ quản. Với cơ sở vật chất sang trọng, thoái mái, với dàn hot girt tuyệt đỉnh đã đưa style lên 1 tầm cao mới, vượt qua rất nhiều cơ sở massa đình đám khác, và chở thành thứ đặc sản đặc biệt của mảnh đất Tây Đô. Ai đã từng đến đất cần thơ mà chưa 1 lần đến khám phá style thì thật là lãng phí. Tất cả tinh hoa của cảm xúc, sự sung sướng đều có ở style. 1 lần đến- bạn sẽ muốn đến lần hai, lần 2 lần 3 đến bạn sẽ muốn đến mãi thôi. Đó chính là vì phương đông luôn đặt khách hàng lên hàng đầu.
Tui mới biết style từ tháng 3/2017. Nhưng từ khi lần đầu đến nay tôi đã đến style đc 9 lần, mỗi lần mỗi ktv, 1 lần đều mang lại 1 sự tuyệt vời riêng, nó dần dần chở thành thói wen của tui, mỗi tháng ít nhất phải gé style đc 2 lần. Đó chính là lý do tui yêu quý nơi này, rất tuyệt vời các bạn à.
Tui muốn chia sẽ cho các bạn xa gần, để chúng ta cùng nhau hưởng thụ, vì đời mỗi người có bao nhiêu, sống là phải biết hưởng thụ, và hưởng thụ là phải thăng hoa.
Lời cuối, tui chỉ mong style lun giữ được uy tín và chất lượng dịch vụ như hiện tại, để mỗi chúng ta, ai cũng đc ít nhất 1 lần đc sung sướng và thăng hoa cảm xúc.

• Like
Điểm cảm xúc: phuc195 and kudai

phuc195

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/3/14
Chủ đề
2
41
8
0 ₿
Gói swing nếu đi một mình ko biết có được giảm còn 2tr5 như Style rạch giá ko?