Gò Vấp Sự bù đắp tuyệt vời đến từ vị trí 86

Lượt xem: 1,214

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Cú sập với bé 200 cách đây khoảng nữa tháng không chỉ khiến tui mà thằng em tui cũng rén thế là quyết định cạch mặt HG.

Nhưng với sự cầu thị và lắng nghe từ bác Công nên hôm nay tui cũng bỏ qua và quay lại với HG, đc sắp xếp bé 86.

Nghe phong phanh bé này da trắng dễ thương, style tình cảm nên tui cũng OK chưa kể hôm nay có bác Công bảo kê nên ko sợ sụp hầm.

Chốt hạ lúc 17h30, đá chóng xe vào làm thủ tục và trò chuyện với bác Công, ae đầu 9x nên khá vui vẻ.

Làm vội 2, 3 húp trà đc ku phục vụ mời lên phòng. Nhậu nhẹt thì vào xông cho khoẻ, tầm 5' bé vào gõ cửa và mỉm cười chào tui.

Nghĩ thầm trong bụng hôm nay chắc ổn rồi ko sụp nữa đâu B10

Và đúng như những gì bản thân nghĩ, 86 là 1 cô bé dễ thương hiểu chuyện quá ư là hợp gu... Đến đây là thấy vui rồi

Về bé 86:
Face: có chỉnh
V1: đã nâng cấp
V2, V3: đủ dùng
V4: mấy cụ tự khám pháB11

123 ta cùng nhau tắm táp, bé cực kỳ chu đáo vừa gội vừa kỳ cọ vừa chăm sóc thằng em, mấy quả mơn trớn bú mút nhẹ nhàng nó phê đến nóc luôn

Chắc bé sợ tui ra nên ngừng và bảo lên giường hành sự, gần đây đi ms nhiều quá nên quên luôn cái mảng ms khoẻ thế là 2ae chốt kèo vào mệt luôn.

Bé đổ sữa dưỡng thế và chà, V1 đã nâng cấp nên đi thái hơi ít cảm xúc nhưng bù lại BJ thì lúc cán, nhiều lúc nhìn xuống mà méo thấy thằng e ở đâu thì ra nó đang nằm trong cái mồm xinh xắn của bé.

Trong khi bé BJ thì tui cứ cái chiêu nhất dương chỉ mà dùng, mò cua bắt óc. Mò 1 hồi nước nôi lên láng thế là bé nổi cơn dâm bắt tui vào tư thế 69 mới chịu.

Công nhận cái tư thế 69 này đúng là dùng để hạ màn, tầm 15' thằng em cũng phải giương cờ trắng đầu hàng.

Quá tuyệt vời với buổi bù đắp này, cuối giờ bé còn giới thiệu mấy bé phù hợp với gu. Chơi kiểu này khả năng sẽ quay lại rồi kkk

Tic+tip: 1050k

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã dành một ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và đã đặt niềm tin vào cơ sở bên em ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể quay trở lại vui chơi cùng bé bên em ạ hihi.

• Love
Điểm cảm xúc: Cung Thủ
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.