Gò Vấp Sự bù đắp xứng đáng đến từ Hera cho đệ đệ trong 1 buổi tối trời mưa!

Lượt xem: 995

Louistran1030

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/4/18
Chủ đề
4
52
12
26
0 ₿
Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn a Tỉnh và bé A10 đã giúp em có 1 trải nghiệm trên cả tuyệt vời tại Hera!
Sau trải nghiệm ko như mong muốn hôm trước thì a Tỉnh có inb gửi lời xin lỗi cũng như là mời qua trải nghiệm lại, thế là sau trận banh và trận nhậu thì em có ghé qua cơ sở để tìm đường xả lũ
Phóng xe lên thì bạn giữ xe nhiệt tình dắt xe và mời vào trong cơ sở, gặp a Tỉnh nói chuyện dăm ba câu làm quen rồi được mời lên phòng tại có book trước bé A10.
Về CSVC: không có gì phải chê, xông khô xông ướt bồn tắm tuyệt vời,
Chờ tầm 10ph thì bé A10 cũng vô phòng, bé xinh như thiên thần nha anh em, lúc nào cũng cười. Sau màn chào hỏi giới thiệu thì mới biết là ẻm đồng hương, hên ko phải hàng xóm
Lúc bé cởi bỏ đồng phục thì đúng là ko rời mắt đc nha, V1 hệ cam vừa, V2 thì thon gọn, V3 thì dư sức cho anh em nào thích tét mông , V4 thì gọn gàng, mà bé có mấy hình xăm nhìn rất nghệ nữa.
Bé tắm kĩ và rất chịu khó hỏi thăm “anh có lạnh ko” “nước có nóng quá ko”, liên tục điều chỉnh nước để phù hợp cho mình, lâu lâu bé khều khều làm không khí hừng hực hơn nữa . Xong khi tắm thì bé bắt đầu màn thư giãn lần 1, phải nói là bé làm trên cả tuyệt vời, đường lưỡi từ trên xuống dưới, kèm theo âm thanh cực damdang , dù em hơi lâu ra xíu mà bé cũng làm cực kì nhiệt tình luôn, 100% là BJ, cuối cùng thì mình cũng dc CIA trong miệng bé
Sau đó bé mời mình ra giường để làm bài khoẻ. Bé làm đủ bài, đá nóng gối thảo dược cực đầy đủ, lúc nào cũng hỏi thăm xem lực đấm của bé có ổn ko, có lạnh ko các kiểu, mình rất ưng ở điểm này .
1 lúc sau thì bé thoa dầu, và bắt đầu trườn Thái, trườn tới đâu là mình rùng mình tới đó . Đột nhiên mình cảm nhận lạ lạ thì ra là bé đang chà Nuru, anh em nên trải nghiệm, chắc chắn sẽ ko quên đc
Sau đó bé nói mình quay ng lại, rồi bé trườn Thái và Nuru mặt trước, lúc này mình mới cảm nhận dc hết vẻ đẹp của em, mùi thơm của con gái mới lớn đúng là ko cưỡng lại, em cũng tranh thủ hun hít và khám phá cơ thể em, lúc này thì 2 đứa cũng hứng lắm rồi nên như 2 con thiêu thân . Đổi tư thế 69 và mình tha hồ khám phá v4 của em, chắc là nằm trong top đẹp nhất mình đc trải nghiệm Đc tầm 20ph trong tư thế 69 thì mình cũng được “bắn” vào trong miệng em lần 2, bé ko để xót 1 giọt nào, và cảm giác dc mút sau khi bắn sướng như thế nào thì chắc anh em cũng biết rồi . Nằm ôm nhau nghỉ ngơi nói chuyện xíu xong 2 đứa dắt nhau đi tắm và ôm nhau chào tạm biệt. Ko biết có phải do mình nói chuyện hợp với bé ko mà 2 đứa nói chuyện rất nhiều, quên hết tgian nên bị lố 10ph . Nhưng rất cảm ơn bé và a Tỉnh đã tạo cơ hội để có 1 trải nghiệm tuyệt vời như vậy. Sẽ còn gặp lại em nữa :))
Tic: free
Tip: 1tr5

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E cảm ơn a zai về buổi trải nghiệm lần 2 cùng KTV A10 a nha . Cảm ơn a về những sự góp ý chân thành ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Louistran1030