Q.10 sự cám dỗ của 02

Lượt xem: 1,202

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
nghe anh em rần rần bé 02 mấy ngày nay , thêm tấm hình đầy cám dỗ , mình đã bị sự ham muốn cám dỗ không giữ được mình mà có mặt tại PA sau tin nhắn đặt lịch với hotline cơ sở, chú thợ điện trong bộ đồng phục cam bước tới gửi mình thẻ xe và mời vào trong , gặp bé lễ tân xinh xắn check code các kiểu xác nhận danh tánh thì được cho tập thể dục leo bộ lên lầu hơi đuối
Ngồi làm miếng nước rồi vào phòng xông , ngồi 1 hồi thấy 1 bóng hồng lướt ngang cuộc đời, nôn nóng trong lòng còn nóng hơn hơi trong phòng , mình bước ra để được ngắm em rõ hơn, em gửi đến mình nụ cười đầy quyến rũ trên gương mặt xinh đẹp làm mình động lòng , kéo em lại hôn hít vài cái rồi đưa nhau vào bồn, vào bồn thì em thể hiện sự ddcn của mình , em hấp diêm mình thật tàn nhẫn, mấy anh em có hơi yếu yếu nhớ bảo em nó nương tay chứ em nó tấn công dồn dập không kháng cự là hy sinh trong làn nước onsen lun ấy, một lúc sau xin em nó tha cho để lên giường cấp cứu thở oxy , nhưng mình đã sai , lên giường nằm chưa kịp hoàn hồn mình đã bị sự quyến rũ của em đưa vào thế mệt trước khỏe sau , mình bị hấp diêm lần 2 , bằng cơ thể tuổi 18 của mình , em hành hạ mình không thương tiếc , ngực và mông của em tấn công mà mình chả thể phòng thủ , sau 10p tử thủ thì mình cũng đành buông súng đầu hàng với đôi môi em , lần đầu mình có cảm giác bị hấp diêm khi gặp em thật là lạ lẫm
đánh giá chung ở em có sự nhiệt tình cuồn cuộn của tuổi trẻ , mình sẽ còn quay lại tái đấu với em nó nhìu lần hơn nữa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hấp dẫn quá =)) để vào tìm bé cho bé hấp diêm =))

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA Relax xin cám ơn sự tin tưởng và ủng hộ của quý anh ạ ! Chúc quý anh một ngày vui vẻ ạ !