Cần Thơ Sự chu đáo của số 16

Lượt xem: 1,549

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Đánh giá về chu đáo, tâm lý, kỹ năng massage khỏe và mệt có lẽ không thể không ai qua được.
Vẫn như mọi khi đến các a nhân viên tiếp đón rất nhiệt tình, mời nước uống. Vô phòng thư giãn ngồi chờ tý thì a nhân viên dẫn lên phòng.
Ngồi bấm đt tý thì bé lên. Bé nhìn mình cười có vẻ nhận ra người quen. Mình hỏi bé có quen không mà nhìn dữ vậy. Bé trả lời nhìn con mắt thôi là biết rồi. kkkk
Bé hỏi mình đi đâu về mà ăn mặc bảnh bao vậy? Mình nói đi qua gặp em chớ đi đâu. Bé cười.
Bé hỏi có xông hơi không? Mà phòng xông chưa mở nên 2 đứa ngồi nói chuyện đợi cho có hơi xíu. Màn hôn dạo đầu khá là tình cảm. Bé hỏi a thích nghe nhạc gì? Tui mới trả lời là e thích nhạc gì cứ mở đi. Bé đưa dĩa trái cây mời mình. A không ăn đâu. Bé nói em đưa A lột cho em ăn mà. kkkk
Phòng xông hơi cũng nóng rồi. Hai đứa vô xông chung. Bé massage vai cho mình, khá là dễ chịu. Xong bé ngồi lên đùi mình. Cậu nhỏ có vẻ chịu.kkk
Ra lau khô người. Rồi đi tắm.
Màn tắm phải nói 100đ. Bé gội đầu chuẩn bài như gội đầu dưỡng sinh. Bé tắm kỹ từ đầu cho đến chân. Màn thư giãn tại bồn tuyệt vời.
Xong lau người cho, sấy tóc khô.
Qua phần massage khỏe: Phải nói massage khỏe thật sự đỉnh k thua kém gì massage mệt. Bé làm đủ bài hết. Đúng là massage khỏe luôn. Bé vừa vừa nói chuyện tâm sự các thứ.
Đến phần massage mệt: Lần 2 nên khá là lâu. Xà quần cả buổi từ nằm sang đứng rồi cũng out trong tư thế 69 CIA.
Đánh giá chung: Bé chu đáo, rất là chiều, vui vẻ, kỹ năng tuyệt vời về massage khỏe và mệt.
Vé onsen 2: giảm 50% còn 600k
Tip 1300k.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
425
409
0 ₿
Cảm ơn huynh @Minh97 đã đến trải nghiệm và phản hồi !
Chúc huynh nhiều sức khỏe và có những trải nghiệm thú vị tiếp theo ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương