Q.5 - SỰ ĐÁNG YÊU NHẸ NHÀNG CỦA BÉ 66 SỐ MỚI BIGBANG ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 SỰ ĐÁNG YÊU NHẸ NHÀNG CỦA BÉ 66 SỐ MỚI BIGBANG !

Lượt xem: 527

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
22
238
151
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình (BiGBanG) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 66 ! Hôm trước Addmin tung ảnh nhân viên mới, giới thiệu Bạn 66 với Group , Em lướt qua cảm thấy buồn và hụt hẫn vì Bạn sẽ làm việc từ 17h (thầm nghĩ sẽ không duyên với Bạn), thôi kệ không nghĩ nữa, sáng hôm qua Addmin báo Bạn làm ca 12h, như mở cờ trong bụng, cố gắng sắp xếp công việc chạy qua thăm Bạn 66 …Ahiii . Cần Thơ Gạo Trắng Nước Trong – Ai Đi Đến Đó Lòng Không Muốn Về . Quả thật Bạn 66 rất ấn tượng, đầu tiên khi Em gặp Bạn, cái bất ngờ đầu tiên vì Bạn khá giống với Cô Bạn thân của Em, bất ngờ thứ hai là Bạn 66 xinh hơn trong hình nha các Bác, Bạn cao tầm 1m 60 cm, da trắng, mũi cao tự nhiên không PTTM,Bạn nói chuyện rất duyên, vui vẻ và lịch sự . Bạn mặc một bộ váy ngắn củn cởn màu trắng trong rất baby-cute siêu dễ thương, V1: fake, ti hồng, mềm mại úp mặt nút ti rất đã, V2: bụng bé hơi lipit 1 tí (chỉ 1 chút thôi ), không phản cảm, V3 : rất săn chắc, mẩy, kiểu dân tập gym nên rất khỏe khoắn,V4: tỉa tót sạch sẽ gọn gàng, ấn nhẹ nhẹ nước tràn bờ đê..hiii, Bạn 66 có rãnh lưng rất sexy, đặc biệt Bạn không có xăm mình và đồng thời Bạn 66 rất thơm. Khi ngồi ghế sofa trò chuyện, Bạn rất từ tốn nhẹ nhàng với Em, mỗi lần Bạn lướt qua ngang Em, cặp mông săn chắc và cặp tuyết lê lồ lộ trước mắt Em, khiến cho con kiu của Em biểu tình liên tục ngóc dậy xin chào . Được một lúc nước trong bồn đã đủ, Bạn 66 kéo Em vào trong bồn, Bạn tắm cho Em rất sạch , các kỹ năng bú liếm, nút bi, liếm cột, nút trứng cút, xoáy nòng… OMG, Bạn trổ ra khiến cho Em há hốc mồm mà sướng (Em mém out luôn đã thiệt ), Bạn liền chu cái miệng xinh xắn tới ngậm lấy con kiu của Em mà mút, Bạn làm thật chậm, Bạn nút thật sâu, Bạn lại ngậm để yên, sau đó lại liếc nhìn Em mà cười cười, sau đó bất thình lình, Bạn lại mút nhanh hơn, nhịp nhàng hơn, kết hợp động tác muốt vuốt, ngậm là âm thanh JAV rên nhẹ nhẹ của Bạn. Em đã kiềm lại và nói với Bạn , mình ra giường Em nhé, Bạn gật đầu đồng ý, lúc này trong Bạn thật quyến rũ và đáng yêu . Ra giường Bạn 66 Massage khỏe cho Em rất tốt, kết hợp tinh dầu, khiến cho Em thật sự thư giãn, sau màng Massage khỏe, Bạn lại làm Thái và Nuru cho Em, cặp tuyết lê của Bạn khi chạm vào cơ thể Em và rê nhẹ nhàng xuống kẻ mông của Em. Sau đó Bạn đi đường lưỡi liếm kẻ mông rê nhẹ tới sóng lưng của Em, khiến Em phê quá phê…OMG. Bạn làm rất nhẹ nhàng, lâu và ngậm con kiu của Em rất sâu, lần này thì Em đã trúng điểm G thật sự, Em đã out trong sự vật vã và sung sướng. Kết thúc Bạn 66 đã tắm lại cho Em, trước khi ra về Bạn đã ôm Em và chào tạm biệt, cảm xúc Bạn 66 cho Em thật tuyệt vời, đây là bài RW nhẹ của Em về Bạn, Cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

200.2 KB · Lượt xem: 131

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
954
299
0 ₿