Hỏi đáp Sự khác nhau giữa massage và chơi gái

Lượt xem: 7,194

tuoigia

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/12/21
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Mình mới tìm hiểu món massage để tham gia nhưng chưa biết sự khác nhau giữa 2 vấn đề này. Vị chơi gái thì mình có, còn massage chu7qa biết. Xin các bàn cao niên cho một chút chỉ giáo. Xin chân thành cám ơn

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Chưa chắc nha nếu là mối quen cũng có mấy em massage cho *** trong phòng luôn đó, là massage F

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Massge fuck thật ra làm lèn đầy ra và giá là tip gắp đôi. Hên hên mới dc free. Còn tui đang nói về cái service cơ bản là ko có chịch

PL.td

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/21
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Massage Fuck thì cũng có nhưng không phổ biến ở các cơ sở đâu, đa số là các dịch vụ kèm theo của GG. Spa và 1 số khách sạn có dịch vụ massage thì kỹ thuật viên của họ có tay nghề massage tốt, khỏe thực sự, bù lại mấy thứ kích dục thì không có đáng kể (đặc biệt Spa), ở khách sạn thì có nhiều hơn, 1 số khách sạn cũng BJ đủ kiểu như các tiệm, nhưng mà giá cả ở khách sạn thì cao. Đi massage thì cứ xách thây tới nơi rồi có tư vấn thoải mái thôi.

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Đồng ý vs bác kkkkk

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Khi còn trẻ thì thích chơi gái, ko tới Z hoặc tối thiểu ko BJ thì ko thích, đến khi chơi vài năm thì nhận ra là đi bóc bánh trả tiền chán bỏ mẹ, mấy em làm ào ào cho xong, BJ cũng nhìn ngán, với lại lúc đó sẽ ko mắc bệnh về gia đình hoặc bạn gái biết chuyển sang đi Massage khỏe mấy em KTV làm tốt và có HJ nhẹ nhàng. Như mình giờ thích mỗi gu Đại Nam, gái vừa xinh vừa nhẹ nhàng, HJ phê hơn cả BJ vì quan trọng cũng là cảm xúc thôi. Một không gian nhẹ nhàng cùng các em trò chuyện rồi ôm ấp sờ mó nhè nhẹ rồi HJ lên đỉnh. Giờ lên diễn đàn thấy đâu đâu cũng đổi sang Massage BJ, hy vọng ĐN vẫn giữ đúng phong cách để còn chổ mà đi.

• Like
Điểm cảm xúc: boomba