Hỏi đáp Sự sung sướng của con gái ở đâu????

Lượt xem: 1,348

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Xin chào các anh em!!!!
Em còn là sinh viên, mới đi massage được vài lần, em chưa có kinh nghiệm mong được mấy anh chỉ giáo
Trong lúc mấy bé đang thư giãn cho em, em cũng muốn làm cho mấy bé sung sướng, mà em chỉ sờ mó và bóp bóp, thấy mấy bé ko có sướng như, mấy bé còn nói sao em không sờ em đi, nghe câu này thấy nhục quá anh em ơi
Nay xin được mấy anh chỉ giáo cho em vài chiêu
Thanks mấy anh

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Phân tích các kiểu làm tình nhẹ nhàng.
Phụ nữ rất đa dạng các điểm nhạy cảm:
Vùng trên đầu có tai và cổ dùng lưỡi rê và đá.
Vùng ngực bóp sờ thôi chưa đủ. Cái lưỡi mới là thần thánh và tuyệt đối k bóp quá mạnh hay se đầu ti, bạn cứ tưởng tượng như đang nhào bột thôi. Đá lưỡi xung quanh ti, ngậm và nút lưỡi nhẹ nhàng thôi.
V4 chổ này là đòn chí tử, Chọc vô thì bỏ qua ai cũng biết nhưng chú ý móng tay, phần cavat ngoài xoa nhẹ thì phụ nữ cũng có cảm giác mạnh. Bạo dạn hơn cứ cắm đầu vào.
Cháo lưỡi cũng là 1 món ăn tinh thần trong khi hành sự.
Ngoài ra 1 số bé còn mê mút ngón tay ngón chân.
Cá biệt có 1 người ae mê chọc tay vô lổ hậu xong đưa ngón tay mút chụt chụt @Cung Thủ .
Chúc Vui người ae !

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Em Còn Xanh and Cung Thủ

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Điểm mấu chốt là bác phải tìm được điểm G phụ nữ và học cách móc lốp. Đầu tiên, bác lên mạng tìm Google về cách móc và hình dung phần nào về vị trí điểm G. Sau đó, vào massage hỏi các bé điểm G ở đâu rồi móc từ từ nhẹ nhàng, nhanh chậm tùy gu các bé. Một điều lưu ý nữa là luôn tôn trọng và nhẹ nhàng với các bé. Các bé có thiện cảm thì nước mới ra, mới móc được còn không thì dù kĩ thuật cỡ mấy cũng bó tay.