Điệp Vụ - Q.5 - Sự thật Black Pink có hot như Lời Đồn? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Q.5 Sự thật Black Pink có hot như Lời Đồn?

Lượt xem: 1,279

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
147
5,023
4,847
59 ₿
Chào anh em, nhận được mật chỉ của LAK là đi thám thính Black Pink xem ban nhạc này có Hot như lời đồn không ? Các bé mần ăn ca hát thổi sáo, thổi kèn ra sao để có 1 review chân thật cho anh em diễn đàn, thế là X âm thầm lặng lẽ đến với Black Pink. X sẽ đánh giá chi tiết buổi Khám phá Black Pink cho anh em
Đầu tiên thì cơ sở khá to và dễ kiếm ngay khúc LHP giao Nguyễn Trãi, mặt tiền to bự, phòng thư giãn rộng và đẹp, có hòn non bộ, bầu trời ánh sao. Vô cái là ưng cái vẻ sang trọng của cơ sở rồi. Anh em đi xe máy nên chạy vọt zô luôn khỏi nhìn ngó nha vì 2 bên là quán nhậu kkkk

Lễ tân + phục vụ rất nhiệt tình chăm sóc mời trà mời nước, hỏi thăm gu và cho chọn hình ipad. Được giới thiệu bé 36 làm rất ok, thế thì đi ngẫu nhiên xem thế nào, đằng nào cũng là mật vụ mà, test thôi anh em. Ngồi uống nước 5p để chuẩn bị phòng thì thấy cơ sở cũng khá đông khách, các anh em đi tốp tốp vô, may là mình vừa vô trước, không thì ngồi đợi mệt à nha. Anh em nên đi tầm 7-8h là đẹp, sau giấc đó thì nên book trước kẻo kẹt phà. À cơ sở thuê hẵn 1 mỹ nhân nâng kẹo để anh em tha hồ ăn nha

Đánh giá CSVC của Black Pink: có thể nói là đỉnh nhất trong các khu vực lân cận
- Phòng to rộng, trang trí deco đẹp
- Thiết bị xông hơi mới, bồn mới cảm ứng, sục nước phê lắm ( cái phê tí nói cho anh em )
- Phê nhất là cái Phòng Phao ( tí nữa nói tiếp cái này ) :8onion38:
- Giường to rộng nằm thoải mái
- Khăn tắm to, dày, sạch, thơm tho
- Bộ sofa, bàn ghế cũng rộng, nằm ôm ấp khám phá bé ở đây là chuẩn bài. Thực tế cũng đã giao lưu nhẹ với bé ở đây :2onion2:

Giờ tới phần quan trọng nè, bé bước vào với nụ cười tươi và lời chào hỏi nhẹ nhàng.
Đánh giá KTV 36
Face : tầm 7đ xinh dễ thương có nét, và nét này là nét dâm nha, và đảm bảo là DDCN, X nhìn là không sai đi đâu được, hồi sau anh em sẽ rõ​
Tuổi tầm 2k2 cũng teen lắm​
Cao tầm 1m5 mấy thêm guốc nữa chắc tầm hơn 1m6​
Dáng mình dây, body khá mướt ( có tấm hình nhẹ anh em tham khảo )​
V1 real hàng việt nam chất lượng cao ( 8đ )​
V2 có eo đàng hoàng ( 8đ )​
V3 thì X thấy căng, mịn (8đ)​
Service + Thái độ : 9đ khoản này mình đánh giá cao​

Bé bước vào trong làn váy ngắn cũn cỡn không che lấp hết được bờ mông căng tròn, áo sơ mi màu trắng khoét sâu, ôi trời như một nữ sinh dam dang vậy đó, mà thiệt là dam dang các bác à, bé hoàn toàn không mặc áo dú, không mặc sịp luôn, thả rông hoàn toàn trên dưới, đừng nhìn bé xem nhiệt độ nước mà con sò lấp ló trong làn váy muốn phun máu mũi

Nói tiếp về V4 thì đây là con sò thơm tho, sạch sẽ ,không mùi lạ, được tỉa tót cẩn thận, mịn màng và đặc biệt nước nôi nhiều, thiệt nhiều, ngồi ghế sofa làm quen tí mà nước nôi lênh láng, xém ướt ghế của người ta :cuteonion21:.

Bác nào thích làm 1 shot ở ghế thì cũng là lựa chọn tuyệt vời nhá, ghế to thoải mái cho các tư thế, bé cũng nhiệt tình nữa, mà X thì thử cái bồn tắm cảm ứng sục thế nào nên cùng bé vô tắm, nước ở Black Pink đúng mạnh ngồi xíu mà bồn đầy nhóc nước, lại ấm áp nữa cho 1 điểm like về điều này chứ nhiều tiệm ngồi đợi cả buổi nước dc tới mắt cá chân. Cái bồn này có cái hay là nó có cái sục nước ở giữa bồn, từ dưới lên, nên bé hiểu ý hay sao á, bé nói a ngồi ra trước ngay giữa luôn, nước sục từ dưới lên như đang được massage kiu vậy đó các bác, phía sau thì em massage lưng bằng cặp vú của em, cảm giác khó nói nên lời, anh em thử mới hiểu.

Sau đó là quay lại để bé tiếp tục làm tắm Onsen, bé hôn hít khắp người sau đó là trườn ngực, cạ nhẹ V4 và bắt đầu BJ nhẹ con trym nóng hổi đang cứng ngắc, màn BJ của bé thì X đánh giá là tạm ổn tuy chưa nhiều kinh nghiệm nhưng rất nhiệt tình, chịu khó. Đặc biệt có màn 69 ngay trong bồn luôn, hôn con sò lông mà người bé giựt giựt, rên rên đúng chất DDCN ( phần này thì X tui phải nói giảm lại chứ thực tế nhiều cái phê lắm anh em )

Màn khởi động vậy thôi, sau đó vô phòng phao làm 1 shot, ai chưa thử phao thì cái chỗ này nó kích thích, hưng phấn ở chỗ là nằm ngửa lên là nguyên tấm gương soi hết mọi cái mình làm ở dưới. Anh em mà vô ngắm gương nhìn bé chổng mông BJ thì X nói không ra mới lạ, tới lúc này bé mới hiện hình là từ nữ sinh sang Dâm Nữ Sinh, chủ động kéo tay X bóp vú em, kèo tay sờ con sò đã ngập nước, miệng em thì vừa BJ vừa rên lại thỉnh thoảng khẩu dâm '' Em n... ung quá'' '' Mạnh nữa đi anh '' '' Đúng rồi chỗ đó đó '' '' ư... ư.. a... a '' kết hợp ngón tay với những cú hẩy từ mông của em khi sướng. Ngoài ra có 1 màn trườn phao rất đặc biệt anh em thử mới hiểu. Cảm giác e vừa làm vừa khẩu dâm, vừa trườn, lại nhìn qua gương trần, mọi thứ kết hợp lại làm tăng độ hưng phấn thì chuyện bắn tất cả tinh hoa vào em và em CIA hết thì chỉ có 1 từ Tuyệt Vời

Câu chuyện sau đó thì cũng như những lần khác, nằm nghỉ ngơi khỏe massage khỏe sau đó làm tiếp shot 2. À vé này không có nuru nên các khoản thêm là tùy cảm xúc của em và e có thể bonus thêm. Sau khi xong xuống làm tô mì bò trứng, hồi sức khỏe re về ngủ ngon

Tip: 1200k vé 2 shot
Chốt lại là : Bé này dâm, nhiệt tình, chiều chuộng, service ok anh em nào thích gu này thì có thể nhào vô

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Mr X đúng là siêu điệp viên. Quá nhanh quá nguy hiểm! hehe