Sự thật lời đồn cung đình Tô Châu

Lượt xem: 28,698

Cần Một Cái Tên

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/5/15
Chủ đề
10
51
45
30
0 ₿
Vào một ngày trung tuần tháng 4 với thời tiết oi bức lạ thường của sông nước Cần Thơ. Một ngày củng như mọi ngày trong chuyến công tác vào Nam của đoàn xây dựng dự án Vincom.
Hình như là hôm thứ 7 như thường lệ anh em chúng tôi lai rai vài chai suy ngẫm sự đời của nghề xây dựng dân xây dựng mà cuối tuần không nhậu thì đâu phải là kiến trúc xây dựng. Mà ông bà ta có câu rượu nhập tâm cuồng dâm nổi dậy.
Xứ lạ quê người lạ nước lạ cái nên đành phải nhờ thổ địa Google thì lòi ra vài cái tên nổi trội như : Tô Châu, Style Phương Đông,v.v củng có nghe vài người bạn bảo Tô Châu nổi tiếng lâu nay nên quyết định đánh xe qua điểm hẹn với bầu tâm sự tràn đầy nhém tí xã trong xe Taxi.
Vừa xuống xe chưa kịp nói gì đầu tiên là hảy cho anh xã trước đi rồi vé gì tính sau, bởi ông bà ta nói cấm có sai " Không gì thỏa mái bằng ỉa đái kịp thời "
Giải quyết xong cho thằng nhỏ bây giờ lo cho thằng lớn qua trình bày thì được biết ở đây có vô số loại vé mà tôi nghỉ để cho có chứ ít ai đi nhưng tiêu chuẩn vẩn là
V.I.P = 300K
SV.I.P = 500K
chúng tôi đi 4 người nên mua 4 vé Vip vì ở đây Vip Và Svip như nhau chỉ Svip là yêu cầu 2 nhân viên làm thôi.
Mua vé xong ngồi đời ở phòng thư giản nhìn các em đi qua lại mà ứa gan nhìn mấy anh phục vụ củng ứa mề quăng chai nước cái mất dạng đợi khoảng 15 phút mới được vô phòng.
Đánh Giá :
Tên : quên rồi
Măt : đẹp mủi sửa em nó nói luôn
V1 : to chà bá vì sửa
thấy hai điểm này là hết ham rồi
Và sự ức chế bắt đầu tái diển khi vào phòng rồi nằm đợi thêm khoảng 15 phút nửa mới có một em bước vào hỏi anh đợi em có lâu không...... Không lâu lắm đâu em đủ để anh tự xử một phát rồi haha. Em nó cười.
Thế là quy trình củng như bao chổ khác xông hơi, tắm, đấm bóp nhìn chung đấm bóp củng gọi là bài bản nhưng khoảng 25 phút là hỏi em thư giản cho anh nhé.
ức chế nhất là em nó làm rất công nghiệp các bác ạ. sử dụng tay rất nhiều và rên la như ai cắt cổ vậy do mình mất hứng nên không ra được em nó bắt đầu khó chịu và tỏ vẻ quạo ra mặt nói anh tập trung ra đi chứ làm nảy giờ củng lâu rồi. cuối cùng củng đành ngậm ngùi ngưng chứ có làm mãi củng chả ra được.
Củng lịch sự boa cho em í 300k nhưng em í bảo anh nghỉ sao em làm nảy giờ mà cho em có 300k vậy ít nhất củng 500 chứ anh. Tôi chỉ biết lặng người và không nói gì cả móc them 200 cho em ấy cho xong bỏ ra không nói một lời. ra ngoài em ấy vui vẻ như không có gì và còn nấu mì cho tôi ăn và ngồi tâm sự vui vẻ mới ghê chứ.
đợi thằng em ra hỏi thì thôi ôi cùng chung số phận ghi nhận lại là thái đọ cực kỳ công nghiệp.
kết thúc chuyến đi thật sự bọn tôi nghỉ lời đồn có vẻ hơi khoa tyruowng hay là văn hóa massage Cần Thơ chỉ đến vậy người dân Cần Thơ có khí dể dãi quá chăng hay là Dân Bắc chung tôi hơi khó tính.
hứa với lòng không vào chốn Cung Đình lần 2

Đề nghị nếu đây là dịch vụ không đúng với lời đồn thì xin Mod chủ quản đây cảnh báo cho anh em khác biết mà tránh đừng để lời đồn ảnh thu hút anh em

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Hoặc là t "dễ tính" hoặc là "mỗi người mỗi tính" nên theo t thấy quánh cái giá cũng oke kaka

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Mình xin góp thêm với chủ thớt và mọi người. Mình cũng mới đi TC tuần trước. Bo cho thằng ku dẫn vào phong 50k, dặn chọn em cao lớn nhất. Chờ hồi 1 em bước vào cũng cao. Massage như mèo cào, chưa tới 10p đã đòi thư giãn. Lúc ẻm cởi áo ra thì mẹ ơi như là đàn ông. Cả cuộc đời massage mình chưa thấy e nào ngực bé vậy. Rên như film JAV mà chả có tí cảm xúc gì. Lúc về mình ko hài lòng lắm nhưng cũng cố cho 400k vì tính mình thường có thói quen tip cao hơn tick. Vậy mà nó trơ trẽn đòi thêm 100k nữa. WTF.
TC dạo này công nghiệp nặng, do khách đông lên sau vụ lên báo. Nó chảnh mà vòi tiền trắng trợn thật phí tiền.
Mình thề ko bao giờ vào lại TC.

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Đang có chiến tranh rùi bác ơi, hwa sóng yên gió lặng, hnay đâu ra quá trời bài viết đả kích TC-CT, MOD viết bài và tự nhiên trên trời rơi xuống cái ông @trithucthichmassage vào complaint xối xả, MOD mà viết bài lủng củng, nhìn câu cú chả ra hồn,sai chính tả nữa chứ,góp ý chân thành là nên edit lại bài viết cho dễ đọc hơn nhé MoD!!!

Cần Một Cái Tên

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/5/15
Chủ đề
10
51
45
30
0 ₿
Tớ là Mod ăn chơi chứ không phải Mod văn haha. Không sao cảm ơn góp ý của bạn

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Chuẩn lun tc dạo này vậy ko ah, tui đã viết nhiều bài tren đây, công nghiệp và vòi tiền, đi vé thường mà êm hơn vip

• Like

ongtroivn

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/9/13
Chủ đề
0
17
2
49
0 ₿
Em cũng ko thích report nhiều vì đụng chạm. Đợt tháng 1 đi TC (chỗ cầu Quang Trung), em út thì rất ngon (thang điểm 8/10 bình quân) do 1 bác trên này giới thiệu nhưng mỗi tội công nghiệp quá nên em cũng ko có ý định quay lại đó đâu :)

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Tính ghé CT chơi 1 chuyến mà sao nghe tin thấy chán ghê ta. :(. Muốn thăm đại ka @raej mà sao chơi kì ghê.

• Like

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Bác nào đã đi tc gặp các e công nghiệp vui lòng để lại số của các e đó... thanks các bác truớc

• Like
Điểm cảm xúc: onlylovelix

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Bác làm căng quá tội mấy em
Ktv, theo tôi nghĩ có thể cách phục vụ em này đối với A thì cong nghiệp nhưng biết đâu với B là đỉnh, nen theo tôi nghĩ anh em cứ chia sẻ cảm nghỉ ai thích thì chọn ko lựa người khác hoặc chỗ khác( quan điểm thôi có gì ko đúng bác bỏ qua)

• Like
Điểm cảm xúc: C47K

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Tớ đồng tính với bác, ktv cũng là con người, cảm tính vẫn nhìu, đôi lúc vô đó mấy ẻm thấy láo cá quá làm cho bỏ ghét thì sao kaka

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and ozawa

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Thì trước giờ tô châu chỉ nổi tiếng là gái đẹp thui mà, còn vấn đề sv thì tui thấy đa số đều chê là công nghiệp mà.

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Mình thề là mình ko dìm hàng bất cứ chỗ nào vì mình chỉ là khách, ko hoạt động trong ngành này. Mình chỉ nói cảm nhận chân thật thôi. Các bác ko tin đi TC lại đi rồi biết công nghiệp thế nào. Hồi xưa mình đi TC cách nay 2 năm thì rất tốt, chả hiểu sao giờ nó bị tình trạng này. Do mình xui gặp phải ktv công nghiệp chăng?

• Like

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Nói thật, TC được cái gái đẹp thôi, còn service chưa chắc đã ngon. Nếu biết số hoặc tên cụ thể thì may ra. Vé 300k, bo lúc nào phải từ 500k trở lên, ít hơn là các em lại khó chịu, vòi thêm. Lâu ngày dần đó như là 1 thói quen. Khách ở TC đông lắm, các em phải phục vụ liên tục, tiền bo lại nhiều. Điều đó dẫn đến công nghiệp và chảnh.
500k được 1 shot thoi nhé, muốn đòi shot thứ 2 hơi bị khó đó :D