Gò Vấp Sự tò mò tại cơ sở Luxury

Lượt xem: 1,297

đầu trọc thắt bính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/22
Chủ đề
3
28
2
0 ₿
Hôm nay có chút việc qua gò vấp nên tiện đường lúc xong việc qua bên luxury có lẽ vì qua hơi sớm lúc 12h nên chưa đủ nv ,nghe các bác rv nên cũng tò mò lết cái tâm thân yếu đuối này qua thử. Có gọi trước cho bác Hải để được giảm nha. Thủ tục mua vé tại quầy hay check code thì giống như mọi chỗ thui. Mua vé onsen 2 coi mấy bé ở đây như nào. Ngồi xuống uống ly trà nóng đợi mấy anh pv set up cho mình.

Nói chung cơ sở vật chất đúng như cái tên mọi người ạ hong có gì để chê có điều máy lạnh xịn nên hơi lạnh =))))) nên giữa chừng có kêu tắt, nên có điều khiển ở mỗi phòng để điều chỉnh nhiệt độ góp ý như thế. Vô ngồi xông hơi được tí thì Bụp..., đèn vụt tắt (trong đầu nghĩ wtf.....!@#$%^&), lật đật chạy ra thì em bước vào: " ú cha mạ ơi, hết hồn , cái lol còn nguyên...), chào hỏi em xong thì em kêu ra cầu thang chơi với em chút cho vui, em mới kẹt trong thang máy (T_T), ngồi được 5' thì đèn lại bật sáng, thở phào nhẹ nhõm.... lại vào phòng tiếp tục sự nghiệp......
Đánh giá sơ bộ về em:

Face : xinh xinh có nét, dâm dâm

V1: hệ cam

V2: có tí lipit nhưng vẫn eo ót

V3: ổn

V4: nước nôi tràn trề

Thái độ quá vui vẻ nhiệt tình pha lẫn nét dâm dâm, Em tắm rất kỹ, xài hết 1/3 bình sữa dưỡng thể, trườn, hôn, BJ trong bồn luôn nha anh em,đặc biệt sờ kill mút thịt có thể hạ anh em yếu yếu trong một nốt nhạc--> hậu quả out hiệp 1 trong bồn luôn.

Tiếp đến là Massage khỏe: do mới tầm trưa không có gì mệt mỏi nên em xin ko massage tay chân lưng , chỉ massage đầu nên mình cũng chưa thử và chưa biết sức đấm của em ra sao, nhưng em có tuyệt kỹ massage đầu, cổ với đá nóng rất tuyệt (skill này khi đi massge rất hiếm và ít gặp hoặc thậm chí là độc quyền), anh em nên thử khi có cơ hội

Massage Thái: trườn bò liếm đủ kiểu từ chân mông đến lưng, từ sắp tới ngửa bằng V3, V4 và alo rất phê nha anh em .. lai được thưởng thức chiêu mút thịt của em ấy --> phọt lần 2 trong tệ tái, sau đó tắm rửa lại ra về kết thúc 1 chuyến massage rụng giò.

Cảm thấy thật tê tái và hưng phấn , cũng như hứa với em sẽ review lại nên viết bài report lại cho anh em, Hứa hẹn sẽ ghé lại và order em thêm lần nữa em mang số 15 hihi. Giọng đà nẵng cùng độ tuổi 2k2 làm mình nhung nhớ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã tới trải nghiệm và có 1 bài rp vô cùng chân thật. Chúc anh thật nhiều sức khỏe để có thể quay lại cơ sở vui chơi cùng các bé ạ !