Quận Phú Nhuận Sự trải nghiệm tuyệt vời tại King 69 cùng với bé 28 và 52

Lượt xem: 3,941

xuandv1995

Bé Thích Massage
16/2/19
71
41
25
Chào anh em... Chuyện là lần trước em có đăng bài về bé 11 rồi nhưng lại ko review nhiều....
Lần này em sẽ cố gắng chi tiết hơn để cho ae trải nghiệm một sân chơi mới tại congdongmassage của mình ^^!!!

Em vô vấn đề chính luôn nha khỏi phải đi lòng vòng ^^

Lần trước thì em đi vé King 69 thôi... Lần này thấy đang km nên em chơi lớn quyết định đi thêm lần nữa..
Tới cơ sở book ngay cho mình vé Luxury và nhờ bé Vy tư vấn cho mình những cặp số hoàn hảo nhất của cơ sở và em quyết định chọn bé 28 và 52..

Chọn xong thì nghỉ ngơi xí đợi các bạn locker cb phòng....khoảng 3p sau là có phòng rồi các bạn mời em lên thì vừa lên phòng là đập vào mắt cungay 2 bé cực phẩm đã đợi mình sẵn trong phòng (khúc này em hơi lố tí nhưng thật ^^)

Trước tiên là em bị ngộp thở đã tại lần đầu trải nghiệm 1 đấu 2 kiểu này.. hơi quéo (em đã bị sượn ngay giây phút đầu tiên, hết nghĩ đc gì luôn tới nỗi cởi đồ để mấy bé cởi luôn chứ... Chân tay lúc đó run lẩm bẩm).... Xông hơi xong thì ra ngồi nghỉ mệt xíu... Được một lát thì mấy bé mời em đi tắm (do bồn hơn nhỏ nên chỉ tắm chung đc với một bé, bé còn lại đi chuẩn bị đồ đạc cho trận chiến sắp tới nhưng bé cũng không quên việc đang cb đồ đạc mà cứ liếc mắt đưa tình với em rồi nở một nụ cười toả nắng)....

Tắm táp được một lúc rồi thì mình đi ra để bé lau khô mình mảy... rồi lên giường...
Phần đặc biệt đối với em chắc là đây nè... Bình thường thì mình sẽ được massage khoẻ xong thì mới tới phần mệt đúng hông??? Nhưng không, em vừa leo lên giường là các bé đã bắt đầu thi triển kỹ năng rồi má ơi... Nó sướng khủng khiếp các bác ạ... Bé trường trên bé trường duới cảm giác nó tê tái vl... Quần nhau đc khoảng 20 đến 25p hay sao ấy thì em chịu thua... Haizz tiếc là em chỉ ra đc một lần là quẻo rồi... Thời gian còn lại em chủ yếu nằm tâm sự với mấy bé đủ thứ chuyện trên trời dưới đất.

Đánh giá chung
28
Face: ổn
V1: hệ quýt
V2 V3: tàm tạm... Bù lại skill của bé tốt cực.. em chú trọng phần này hơn.
52
Face: cực phẩm như dv Neko Bảo Tiên vậy ấy
V1: hệ bưởi
V2 V3 do body bé kiểu mình dây nên hơi nhỏ nhưng tình cảm lắm nha mấy bác... Em là em kết bé 52 hơn ^^
Tổng thiệt hại
Tic free Tip=tic lúc chưa giảm

Em viết cũng hơi tệ mong mấy bác thông cảm... Mong mấy bác chiếu cố nhưng em bảo đảm đi vé này là như tới thiên đường tại King 69 luôn á... Nên thử một lần

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • D DaoHoa:
    Có chỗ nào massage Lingam ko các bác?
  • Garryyau Garryyau:
    Chào mấy trăm ae, t7 dzui dze
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em congdongmassage cuối tuần
  • H heo sữa:
    Có ae nào đi pé 20 dubai tdinh chưa cho xin ít review đi, nay tính đi gặp e nó thử
  • robotbua robotbua:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em congdongmassage cuối tuần
    chào bác Lục :)) sắp hết năm r
  • Duynhan Duynhan:
    Chào bác sáu
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    robotbua nói:
    chào bác Lục :)) sắp hết năm r
    diễn đàn chuẩn bị đón năm mới tiếp nè mọi người
  • robotbua robotbua:
    Lục A Ka nói:
    diễn đàn chuẩn bị đón năm mới tiếp nè mọi người
    phải có sự kiện gì lớn lớn cho ae xả xui năm nay chứ,kkk
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    robotbua nói:
    phải có sự kiện gì lớn lớn cho ae xả xui năm nay chứ,kkk
    vẫn còn đang tâm dịch nặng bạn nè, thời điểm này chưa phù hợp
  • robotbua robotbua:
    Ko cần lớn cho ng ngoài bik, ae dđ bik là đc rồi :))))
  • Kevin2088 Kevin2088:
    Cẫm Thy trên app mất rồi
  • robotbua robotbua:
    Chắc app đang lỗi, km vẫn còn đó mà cứ tơia mà chiến thôi
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua, ra phố đi bộ off bao zui lun e
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, "Alo, công an hả ? Tui có chuyện cần trình báo"yociexp107
  • H Huyhuyhuy:
    Biên hoà Đồng Nai có ae nào biết cơ sở nào đang hoạt động ko ae
  • T Tule:
    Có ae nào có zalo locker hay em nào ở an thuận phát quận 8 không cho xin cái
  • hitaro hitaro:
    Mai ai cf k nào
  • P phihoang:
    Ha Nội có quán mát xa nào mở không nhỉ? ê ẩm hết cả người! hay có dịch vụ mx tại nhà cũng ok!
  • T takasu:
    cuối tuần r ae ơi có ai đi xả k nhỉ cho ké với
  • O Omassage:
    Hi mấy a có khoẻ không ạ
  • O Omassage:
    Mấy anh cần massge tại nhà vào tường nhà e xem nha hihi
  • haiau_sea haiau_sea:
    Hi ae, cuối tuần mátxa đú đỡn zui zẻ ha...
  • Zlat Zlat:
    mai ai ms nào =)) bí khí quá
  • E eto2:
    tôi cần tìm info của 1 em massage có ảnh thôi. ai kiếm giúp em hậu tạ thẻ điện thoại 100k với.

Massage King 69

Massage Ambassador
    17/11/20
    301
    106
    chúc mừng bác ! Cơ sở rất vui vì được đón tiếp bác ! Cơ sở muốn gửi đến ae trương trình free là để ae có thêm trải nghiệm về tinh thần ! Cơ sở đã và đang thay đổi hơn nữa để tiến đến mọi thứ hoàn hào ! Rất mong aem luôn sát cánh ạ ! Cảm ơn chào quyết thắng !!! :)

Vonguyen

Luyện Khí Massage
    18/4/19
    231
    11
    41
    2 bé mà bắn được có 1 phát hơi buồn

sehtr7

Bé Tập Massage
    19/2/18
    37
    8