Phú Nhuận Sự trải nghiệm tuyệt vời tại King 69 cùng với bé 28 và 52

Lượt xem: 6,088

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Chào anh em... Chuyện là lần trước em có đăng bài về bé 11 rồi nhưng lại ko review nhiều....
Lần này em sẽ cố gắng chi tiết hơn để cho ae trải nghiệm một sân chơi mới tại congdongmassage của mình ^^!!!

Em vô vấn đề chính luôn nha khỏi phải đi lòng vòng ^^

Lần trước thì em đi vé King 69 thôi... Lần này thấy đang km nên em chơi lớn quyết định đi thêm lần nữa..
Tới cơ sở book ngay cho mình vé Luxury và nhờ bé Vy tư vấn cho mình những cặp số hoàn hảo nhất của cơ sở và em quyết định chọn bé 28 và 52..

Chọn xong thì nghỉ ngơi xí đợi các bạn locker cb phòng....khoảng 3p sau là có phòng rồi các bạn mời em lên thì vừa lên phòng là đập vào mắt cungay 2 bé cực phẩm đã đợi mình sẵn trong phòng (khúc này em hơi lố tí nhưng thật ^^)

Trước tiên là em bị ngộp thở đã tại lần đầu trải nghiệm 1 đấu 2 kiểu này.. hơi quéo (em đã bị sượn ngay giây phút đầu tiên, hết nghĩ đc gì luôn tới nỗi cởi đồ để mấy bé cởi luôn chứ... Chân tay lúc đó run lẩm bẩm).... Xông hơi xong thì ra ngồi nghỉ mệt xíu... Được một lát thì mấy bé mời em đi tắm (do bồn hơn nhỏ nên chỉ tắm chung đc với một bé, bé còn lại đi chuẩn bị đồ đạc cho trận chiến sắp tới nhưng bé cũng không quên việc đang cb đồ đạc mà cứ liếc mắt đưa tình với em rồi nở một nụ cười toả nắng)....

Tắm táp được một lúc rồi thì mình đi ra để bé lau khô mình mảy... rồi lên giường...
Phần đặc biệt đối với em chắc là đây nè... Bình thường thì mình sẽ được massage khoẻ xong thì mới tới phần mệt đúng hông??? Nhưng không, em vừa leo lên giường là các bé đã bắt đầu thi triển kỹ năng rồi má ơi... Nó sướng khủng khiếp các bác ạ... Bé trường trên bé trường duới cảm giác nó tê tái vl... Quần nhau đc khoảng 20 đến 25p hay sao ấy thì em chịu thua... Haizz tiếc là em chỉ ra đc một lần là quẻo rồi... Thời gian còn lại em chủ yếu nằm tâm sự với mấy bé đủ thứ chuyện trên trời dưới đất.

Đánh giá chung
28
Face: ổn
V1: hệ quýt
V2 V3: tàm tạm... Bù lại skill của bé tốt cực.. em chú trọng phần này hơn.
52
Face: cực phẩm như dv Neko Bảo Tiên vậy ấy
V1: hệ bưởi
V2 V3 do body bé kiểu mình dây nên hơi nhỏ nhưng tình cảm lắm nha mấy bác... Em là em kết bé 52 hơn ^^
Tổng thiệt hại
Tic free Tip=tic lúc chưa giảm

Em viết cũng hơi tệ mong mấy bác thông cảm... Mong mấy bác chiếu cố nhưng em bảo đảm đi vé này là như tới thiên đường tại King 69 luôn á... Nên thử một lần

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and Jacky22

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
chúc mừng bác ! Cơ sở rất vui vì được đón tiếp bác ! Cơ sở muốn gửi đến ae trương trình free là để ae có thêm trải nghiệm về tinh thần ! Cơ sở đã và đang thay đổi hơn nữa để tiến đến mọi thứ hoàn hào ! Rất mong aem luôn sát cánh ạ ! Cảm ơn chào quyết thắng !!! :)

sehtr7

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
87
8
38
0 ₿
Đi 2 bé thì típ sao mấy bác, chưa đi 4 tay bao h nên ko rành