Sự trở lại của 11 siêu phẩm 1 thời

Lượt xem: 1,189

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
Chào các bác, tình hình là 1 chiều nắng vãi lúa ở sg em đã book ngay con xe từ tận Bình Thạnh về Tân Bình chỉ vì nghe các bác review ddcn ở đây mà thích quá.
Đến thì may quá k bị kẹt đò (dù là chủ nhật). Sau khi nghe tư vấn gói osen 2 thì mình chọn và xem ipad.
Cũng hỏi qua mấy bé 47, 28 hot gần đây mà bé thì đến kỳ bé thì ốm :(( tiếc quá
Vậy là theo tư vấn chọn bé 11.

gửi locker 50 kêu cho em lên luôn nha. Vậy là 2 phút sau em vào ngay. Mình k xông
Ấn tượng ban đầu là bé khá dẫ thương. Kiểu người có da có thịt nếu bác nào gu thịt nhé.
thấy có bảo trước em làm 1 tgian rồi nghỉ.
đánh giá cho anh em:
V1 : cam việt nhưng vẫn săn chắc nhé, cho bú bình và nút tuyệt
V2 có tí tẹo lipid thôi, gu mình có da thịt thì thấy ổn
V3 bình thường, nhưng nuột
V4 như suối nha anh em, k biết do em hứng hay sao mà đến lúc mình sờ là trơn tuột ròi luôn.

phần khoẻ thì em đủ bài, tay khoẻ tốt
Phần mệt thì ...
Shot đầu em cho mình mệt hơi khổ vì mình lâu do không quen. Nhưng phải nói em thi triển rất đủ skill nha. (À đúng là dbbt toàn ddcn, vừa vào em đã vừa nói chuyện với thằng anh mà toàn vuốt thằng em :(( )
Lên giường chắc rút kinh nghiệm mà em đi thái rồi nút mà mình out trong đúng 1030s luôn :((
Kết thúc trận chiến mà vẫn thừa thời gian em tắm kỹ rồi ngồi nói chuyện rất vui nghen.

đánh giá 9/10
Bé 11 rất ổn nha, còn cơ sở vật chất mình đánh giá là ok. Có điều bồn hơi bé, ai cao cao chút là nằm hơi thừa, osen có bé vào nữa thì chả còn bao nhiêu nước ngâm người nữa.

sẽ còn quay lại để đi các em new nha

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
Khoẻ đủ bài đủ lực. Mà biết chiều khách lắm bác