Gò Vấp Sự trở lại của a8

Lượt xem: 832

Kha Đầu Đinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Gu mình là mấy bé múp múp có mông có ngực, có tư vấn kỹ với bác tỉnh thì biết có bé A8 mới trở lại cơ sở,theo bài viết + rv của các bác trước(chủ yếu body của bé) thì thấy hợp gu nên cũng xin code rồi đếnB36.
Em thì lần đầu viết bài,có gì các bác gạch đá nhẹ nhàng. Vào cơ sở thì nhìn sơ qua bên ngoài cũng trang trí nội thất khá đẹp và ổn,trang trí mát mẻ,vào phòng khách thì bé lễ tân mời ngồi uống trà rồi bé tư vấn,bé tư vấn vui vẻ nhiệt tình,thì mình có book cái vé vip hera 9 lít còn 4 lít,chuẩn bị đi lên để gặp bé thì lễ tân giới thiệu kệ để rồi cất dùm,cầu thang thì trải thảm đi chân trần rất phê nhé các bác,cảm thấy rất quý tộc và sang,đi lên tận tầng 2 thì vào phòng,lễ tân lễ phép giới thiệu phòng xông hơi và bồn,chỗ để đồ,ân cần chu đáo như anh em mình,cứ ngỡ là người quen không,vào xông thì thiết kế phòng xông cũng ok,thiếu điều là trong lúc ngồi xông mình đóng cửa có lỡ làm cửa đống ngược chiều có gì bác tỉnh thông cảmB40,ngồi xông thì bé a8 vào,bé cười mủn mỉm rồi mở bồn,đúng như mô tả của các bác đi trước,v1 bé thì quá phê đúng gu em,v3 quá đã,face thì xinh có phần để tóc không hợp với face theo đánh giá của mình.
Vào bồn tắm rửa ôm ấp bé mà cứ ngỡ người yêu,bé vui tính bắt truyện nhiều,quả v1 mình bảo mấy bác chứ rất đã bóp tê cả tay,nghịch nhau trong bồn xong rồi cũng bắt đầu lên thớt với bé,massa khỏe thì lực tay bé rất tốt nhé các bác,bác nào mệt mỏi khó tính gặp bé thì chuẩn bài tới nái luôn,phần massa v3 thì mình nói với các bác trường tới đâu xương cốt trôi theo đấy phê khó tả,v4 của bé thơm tho xịn mịn,phê pha nãy giờ thì cũng đến tâm điểm của dịch vụ,skill bé khá tốt nhiệt tình như nyc có xin bé làm bằng ngực vài cái để nhớ cảm giác về nyc,bé cũng vui vẻ nhiệt tình thay vì bằng tay và miệng thì bé làm cho mình bằng ngực và mồm,quá đã,bé ngậm mút tới tấp như thèm kẹo que,cảm giác ấm mà còn lút cán thật chứ cứ tưởng mình đang đóng thuyền,chinh chiến cùng bé rất lâu cuối cùng cũng phải chịu thua bởi skill và quả ngực của bé,xuất hết trog miệng bé,nhìn mặt bé như muốn thêm mà xin lỗi anh hết dương khí rồiyociexp17,xem lại đồng hồ thì đã lố giờ tận 15p,mặc đồ vào bé rất ân cần như nyc,muốn cõng bé xuống cho tình cảm mà tại kiệt sức với bé rồi,xuống quầy thì bé không quên ân cần bảo có quên gì không,còn hẹn mình quay lại,cứ ngỡ như ny không các bác,ngồi dùng trà rồi thanh toán xong suôi làm tí mận với tí trà mà sướng mồm,mận ngọt lắm nha các bác,vui vẻ ra về mà nhớ mãi hình bóng em nó,thiệt hại bỏ ra 1củ3,khá đáng vì bé làm rất vui vẻ nhiệt tình và làm phần đấm bóp khỏi phải chêB05

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
978
485
0 ₿
Kkk cặp bưởi chất lượng đúng không bác . E cảm ơn bác đã rv cho bé A8 nha . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và sớm quay lại gặp bé nha