Q.10 Sự trở lại của cô gái Ai Cập

Lượt xem: 1,101

Thomasrookieer

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
Được trúng event Trung Thu của MOD @Dory . Book bên hawaii, thì biết bé số hot đã làm lại. Chờ hoài chờ mãi mới hẹn được bé cưng, do số hot nên chờ mà không hề giận nha hehe
CSVC: như khách sạn không khí ấm áp, đường vào hành lang sang trọng, sạch sẽ trang thiết bị bên trong đủ tủ quần áo lavapo, có cái bồn hơi cao, bước ra hơi nhón chân tí xíu, 2 phòng xông hơi rộng rãi. Giường massage bự như cái giường ngủ, êm lắm bữa mệt quá cũng mém ngủ trê đó
KTV: bé có dặn đừng viết bài nữa nên e xin giấu số but mấy Bác nghe là biết òi, bật mí số hot có nhiều bài rp nhất
Đánh giá: mới bước vào xã nước chuẩn bị khăn, hỏi mình có muốn làm some 2 KTV kh? mình nói xin e mấy nay trái gió trở trời sức 1 cái kh biết được không.
Massage khỏe: làm tí mình nói thôi quấn khăn ngồi tâm sự, ôm cho ấm người trời bữa mưa gió lạnh lắm
Massage mệt: đủ bài nuru, những âm thanh JAV đa dạng, đôi mắt tam bạch má oiii. Yomost!!!!
Face: kiểu đẹp Ai cập, quyến rũ, quê miền Tây, giọng ngọt teen teen
Tích cách: lanh lanh, nói vui tai, biết giao tiếp
Skin: da mịn, trắng, thơm
V1: to mềm
V2: no lipit
V3: căng
V4: gọn
Thank Bác MOD @Dory đã tài trợ tic, tip 900k, lễ tân 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng @Thomasrookieer đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
TRẢ REPORT QUÁ TRỄ

Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @Thomasrookieer

• Like
Điểm cảm xúc: Thomasrookieer