Tân Bình Sự trở lại rùng mình ^^

Lượt xem: 1,732

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mến chào các chiến hữu ạ ^^

Sau lần sụp hầm sụp hố cay đắng tại Hưng Thịnh vừa qua, thì bản thân em vẫn quyết định thử nhân phẩm của mình một lần nữa tại cơ sở mà trước đây đã có nhiều kỷ niệm nhưng địa điểm thì vẫn còn đó mà người xưa thì đã đi rồi nên cũng hơi lo lo khi quay lại......

Cuối cùng thì cũng đã quyết định nhắn tin ngay cho Bé Ốc để set mội kèo cực chiến cùng gà cưng của Savi mang số báo danh 12 .

Sau khi đã chuẩn bị xong mọi thứ thì leo lên con chiến mã phi thẳng đến cơ sở để lên phòng nghỉ ngơi, xông hơi này nọ để chuẩn bị cho các hiệp đấu sắp diễn ra tại đây

Rồi bé cũng tiến vào đấu trường mà em đã chuẩn bị sẵn, vừa vào phòng là bé nhanh chóng thi triển kĩ năng bằng cách nhảy thẳng lên người mình để tạo cảm giác nhồn nhột trước !! (Mẹ ơi, khúc này là em líu lưỡi rồi nha, phê quá không biết nên nói gì).... Ngồi nghỉ ngơi được một tí thì cũng phải quay về thời tuổi thơ thui (cái thời mà cởi truồng tắm mưa và về nhà thì được mẹ tắm con)..... Quần quật cả buổi trong bồi thì bé cho em tận hưởng ngay cảm giác mà em thất lạc bấy lâu nay, tuyệt kĩ nóng lạnh mà ít ai nhắc đến trong suốt thời gian vừa qua ! Ta nói nó tê thì thôi rồi luôn ha

Được một xí thì cũng phải bước ra ngoài để tiếp tục hiệp 2 tại sàn đấu cực chuẩn theo tiêu chuẩn quốc tế! Vừa leo lên thì bé cũng thi triển skill khoẻ cực tốt và thư giản gân cốt xuất sắc.... Vừa xong hiệp 2 thì bé tiến vào hiệp 3 ngay....... mà hiệp 3 thì các vị huynh đài cũng biết rồi đó.... cảm giác rùng mình đang dần dần tiến tới rồi nha (Cảm giác mà ai đi vào đây cũng đều muốn được trải nghiệm và bắt buộc phải trải nghiệm ). Bé đi đường lưỡi từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới rồi bé trườn thái bằng V1 vô cùng là tráng lệ và đầy quyến rũ (Tê thì khỏi nói luôn ha, sướng tận răng ). Sau khi hoàn thành các bước thì bé nhanh chóng kiếm đến thằng em để kiếm mối cho nó chào cờ liền (cú này thì không ai chịu được nữa rồi ) gồng được khoảng 3-5p thì em cũng đầu hàng vì những tuyệt kĩ hết sức là điêu luyện đến từ đối thủ!!! Nằm chơi với bé một lúc thì em cũng ra về...

Chốt lại về đánh giá cá nhân của bản thân em về 12:
Face: 8/10
V1: 8/10
V2: 7/10
V3: 8/10

Thiệt hại:
Tic=450k
Tip=600k

Chúc các bạn vui vẻ khi đến với Savi