Sửi Ấm cùng em 68 giữa đêm lạnh DBBT

Lượt xem: 690

digbick

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/12/20
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Đầu tiên xin chào các anh em trên diễn đàn, mình theo dõi diễn đàn đã lâu, nay văn vẻ lủng cũng viết bài về em 68 DBBT.

Cuối tuần về quê nhậu lành mạnh với anh em từ trưa tới nữa đêm chạy về SG mới thấy lạnh thấu xương, thằng em thì nóng hừng hực, thế là sẳn đường chạy luôn qua Dubai BT. Hỏi 2 em mình hay đi thi báo là các em nghỉ rồi, buồn. Vơ lấy ipad chọn, lúc này xỉn mắt mở cũng hết lên, nhưng vẫn kịp nhìn ra cặp bưởi của em 68, chọn ngay Onsen. Phần vì lạnh quá nên mở cửa phòng là mình chạy tọt vào phòng xông 1 hồi, thấy em vào mình hỏi em vào xông chung, đùa chứ nóng vầy sao em nó vào được. Sau 15p xông, mình ra thì em đã đứng sẵn dìu mình lau khô người, rồi vào bồn tắm cho mình sạch sẽ. Mình cũng không quên nâng niu 2 trái bưởi, sao mà nó mềm, căng , thiệt tình là đã. Nói tới đây toàn bưởi, không phải mình chỉ mê bưởi thôi, mà là xỉn quá có ngẫng đầu nổi đâu mà nhìn. tắm cùng em là 1 trải nghiệm quá xá sướng, cặp bưởi thần thánh cứ chà xát, làm mình nóng rần lên hết cả lạnh.
Tắm táp xong xuôi, tỉnh táo lên mình mới thấy gương mặt dễ thương, lại thêm 1 điểm cộng nữa. Tiếp theo là massage khỏe, em ngoan ngoãn mat xa toàn thân cho mình, khỏe hẳn ra, cưng nhất là em biết mình say rượu nên matxa đầu rất thư giản. Sau khi hồi phục tỉnh táo cũng là lúc thằng em nó chào cờ, thì em cũng biết nên vào thế liền, đủ cả hết anh em ah, nước nôi lên làng, em rên khẽ rất kích thích, cũng cưng em thêm 1 điểm nữa là rất kiên nhẫn cho mình ra, vì xỉn quá mấy ông ah, cuối cùng cũng ra trong sung sướng, em cũng nằm gục trên mình mình. nẳm vậy nói chuyện 1 hồi tỉnh hẳn thì cũng là lúc chia tay em. Quá tuyệt vời cho 1 đêm lạnh giá.

Đánh giá:
  • Gương mặt: dễ thương, cute giọng nói ngọt.
  • V1: Đẹp, săn, hệ bưởi, chà tới đâu là rần rần tới đó.
  • V2: tí mỡ nhưng không sao, ôm sướng
  • V3: Mềm, sạch, thơm, nước nôi tràn trề
  • Matxa khỏe: Rất ok với mình, mình chỉ chỗ nào là bé làm rất đã chỗ đó, giản gân cốt hết
  • Matxa mệt: Đê mê, rất chịu khó dù là khách say bí tỉ hết biết trời đất như mình.

Kết luận: Chắc làm cái nhậu tê tê rồi quay lại em lần nữa, vì bữa quá say chỉ nhớ được nhiêu đây kể lại anh em.

P/s: văn mình dở nên mong anh em giơ cao quánh khẽ, để mình rút kinh nghiệm, và tạo động lực cho bài sau nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Chúc mừng bác được vui vẻ và sung sướng. Bài viết của bác rất chi tiết và đầy đủ

• Like
Điểm cảm xúc: digbick