Q.1 Sung sướng 99 Fyou

Lượt xem: 652

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
Chào các bác , tui tham gia vào diễn đàn một thời gian chưa học hỏi được gì nhiều nhưng cũng có tý kinh nghiệm sau khi thử massage tại Fyou.
Nay xem thấy bé 99 mới lên sóng, book ngay bé đang trống sau 15ph đã có mặt tại Fyou. báo tên rồi lên ngay
Quánh cái giá là cơ sở đã chỉnh trang lại nhìn rất là ngon lành , đồ hịn hò.
Vừa vào thay đồ chưa kịp vào xông thì bé vào rồi, lần đầu gặp khá ấn tượng về thathu của bé nhìn khá là hay hay bé chào hỏi vui vẻ. xong lại ngồi tâm sự khám phá tý, hàng real nên sờ bóp thoải má.

Đánh giá về 99 : Dáng người nhỏ nhắn, nhìn nét thì quá ổn rồi vì ko khác gì trong hình
V1 : HỢp gu hàng real nên bóp vừa tay kích thích
V2: Nhỏ nhắn, thon gọn rất hợp với dáng người.
V3: Theo mình cảm nhận là hơi nhỏ, vì mình thích cái gì cũng phải to cơ. Nhưng thôi kệ vậy.
V4: Sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng. Về phần nước nôi thì khỏi bàn luôn ae ạ. Nên mình khẳng định là e này rất dâm luôn.

Massage khỏe: Em đấm lực khá, đủ bài, sytle nhẹ nhàng nhưng cẩn trọng làm rất kĩ, nên người ngợm mình cũng khỏe khỏe sau phần này.

Massage mệt: Đang nằm úp khỏe bé xoa từ từ nhẹ khắp người từ gáy xuống bắp chân rồi nhẹ nhàng dùng ngực kết hợp lưỡi làm thái, cũng đc khám phá thoải mái. Trườn qua lếch lại thì e đổi thế đứng 1 bên cho mình thoải mái nắn vòng 3 soi vòng 4, mình thề là cái lưỡi của em nó điêu luyện thật, quá tuyệt vời. Mình lúc đấy chỉ biết bấu lấy bờ mông ấy mà cong chân lên sung sướng, sau đó kéo bé qua thế 69 nó sướng thêm nữa. Phải công nhận bé làm đến đâu mình giựt người đến đó, đến giờ mới biết massage thái 69 là gì đấy các ae ạ. Mình đã hơi bất ngờ với massage này và thằng em mình sau 1 hồi không chịu nổi nữa đã ra ngay tại chổ.

Out rồi bé kêu nằm nghỉ tí rồi lại được tắm rửa cho sạch sẽ thơm tho rồi lại nằm vuốt ve tâm sự đôi lời rồi mới ra về. Cảm thấy bé rất thoải mái vui vẻ lại chiều mình như người yêu. Yêu em nó mất rồi !

Bé 99 khá là hợp với gu dù đi vé thường 700k mà đã được nhiệt tình vậy, hẹn lần sau đi vé tắm 2 shot.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.