Q.1 Sung sướng bên 99

Lượt xem: 922

Zozo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/22
Chủ đề
11
166
45
Tp thủ duc
0 ₿
Được thằng bạn giới thiệu vài bé ngon bên dubai tân định đặc biệt là bé 99 không biết sao nó khen quá chừng nên sắp xếp đựoc bữa rãnh qua xem sao đến nơi vào lễ tân làm thủ tục như mọi nơi sau đó được locker dẫn lên phòng về phòng ốc thì trang trí ổn khá rộng rãi vào xông hơi thì thấy khá nóng không thể ngồi lâu được tầm 5 phút liền ra ngoài vừa bước ra là bé đã chào mình và chạy lại lau cho mình khô ráo
Face: xinh có nét và nhìn rất ddcn mặc dù có nét cứng ko teen
V1:8/10 bóp đã(nâng cấp)
V2:8/10
V3:9/10 to căng mịn ngon
V4:nước nôi đủ sài,cắt tỉa gọn
Sau khi lau khô ngừoi bé chủ động kéo mình lại ghế ngồi và e mạnh dạn ngồi ngay lên trên mình lun bé massage đầu tí rồi còn sờ tí khắp ngừoi mình như đang khiêu khích thằng e của mình mà đã thật đã vậy thì không thể chịu thiệt mình cũng khám phá e nó một hồi xong mới vô tắm.Vào bồn e tắm rất kỹ càng sạch sẽ và không quên đùa ngịch sờ vuốt lấy thằng e của tôi e bảo nhìn nó ngon quá nghe xong khoái khoái kinh sau những màn trườn vú sơ sơ thì đến đường luỡi điêu luyện cuối cùng e bảo mình dựa vô bồn e chăm sóc thằng bé cho a ui trùi ui phải nói nó phê gì đâu xém nữa ra luôn hên e ngừng lại chờ hồi sau chiến tiếp
Massage khoẻ : không qtâm nhưng đầy đủ bài bản có lực
Massage mệt: em lấy ngực chà khắp lưng vừa chà vừa rên liên tục thật là khoái cảm dâng trào em đi đường luỡi khắp cơ thể dùng những tuyệt kỹ thần sầu của e làm tôi sung sứong nào là lick ti,đá cột,kiến bò...vừa làm tôi vừa khám phá e không bỏ sót chỗ nào sau một hồi chịu hết nổi chuyển ngay qua thế 69 và sau 20 phut cũng kết thúc bé CIA không còn gi em dẫn ra tắm lại kết thúc cuộc mây mưa sung sướng bên e.
Tic: 0senn (code camapro)
Tip: củ chẵn
Lễ tân+locker: 100

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Bé 99 này bữa giờ dc report nhiều mà thông tin nhiễu loạn quá. Chắc ko vác tr*m đi thẩm định là ko dc rồi kkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bác phải vô cảm nhận sự khỏe của em ấy =)) ngang ngửa sự mệt đấy =))

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình có đi 99 rồi, dc giảng một bài về nguồn gốc các chiêu thức ms khỏe luôn kkk. Nói chung là công lực thâm hậu vô cùng miễn bàn. Mà k biết có đổi số ko chứ thấy mấy bác gần đây rp "giao diện" của ẻm khác quá kkk