Sung sướng cùng 17 Shangri – la

Lượt xem: 4,052

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bé bé bằng bông

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/2/18
Chủ đề
3
147
20
0 ₿
Mấy nay thấy lên sóng cơ sở Shangri – la ở gò vấp thấy cơ sở vật chất đẹp quá nên cũng muốn đi test thử xem thế nào. Sẵn cuối tuần có thời gian nên phi xe lên thử dịch vụ bên này thế nào – thấy tên Thiên Đường Thư Giãn là khoái khoái rồi hihi

Đến nơi thì thấy cơ sở mới, tiện nghi và sang trọng lắm, các anh từ giữ xe đến lễ tân, locker đều thân thiện nhiệ tình nên cảm thấy khá ưng ý. Lần đầu đến nên cũng thử nhẹ gói Vip Thái 300k ( có xài code ) , vào phòng xông hơi trước và đợi em vào trong sự hồi hộp và mong đợi vì đi random mà.

Em xuất hiện nhẹ nhàng cùng tiếng chào ngọt ngào nghe rất dễ thương, em có khuôn mặt thon dài, trắng và môi hồng chúm chím, nhìn đôi môi ấy chỉ muốn cắn 1 cái thôi hà. Em dẫn mình vào tắm rửa sạch sẽ và thằng nhóc bên dưới đã ngỏng lên lúc nào không hay luôn

Em mátxa khỏe đủ bài, đá nóng , từ lưng đến chân đều khỏe khoắn

Matxa mệt: vếu áp lưng đem đến cảm giác sung sướng khi từ lưng đến chân đều cảm nhận được bầu ngực ấy. Em BJ khoảng 80% kết hợp lick ti, đá cà đủ kiểu. Em nhiệt tình chiều chuộng cho khám phá thoải mái. V4 sờ vô nước rỉ ra, bầu ngực thì thơm và ăn sướng luôn

Face:6,5 điểm

V1: cam việt

V2: eo ót

V3: doggy ngon nha

V4: nước đầy đủ

Tic: 300k, tip:400k loker 50k

Dũng Lụi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
6
236
65
0 ₿
Mừng bác chuột bạch giúp a em giờ thì săp xếp mà triển thôi

Massage Shangri-La

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/8/18
Chủ đề
2
8
29
0 ₿
Xin chúc mừng anh trai đã ủng hộ cơ sở và có chuyến trải nghiệm đầy thú vị bên pé 17 ạ

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
coi bộ tui bắt đầu để ý bên này rồi á , ngoài bé 17 này nghe nói bé 11 cũng ngon lắm - đang mong chờ một câu chia sẽ từ các bác đã trải nghiệm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.