Gò Vấp Sung sướng cùng 81 nhờ chiến thắng của MU

Lượt xem: 1,219

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Nhờ sân chơi của bác @Dory và chiến thắng của MU mà tui lại được tắm osen ở @Massage Ánh Dương nữa.
Thật sự là 1 trải nghiệm sung sướng tuyệt vời. Nhận được code từ bác Dory từ 2 ngày trước rồi. Nhưng phải chuẩn bị kỹ càng đến hôm nay mới ghé được.
Bước vào quầy lễ tân thì vẫn là những câu chào hỏi niềm nở của anh em Ánh Dương. 10 điểm không có nhưng giành cho lễ tân.
Tới Ánh Dương là chọn ngay bé 81. Trước đã đi rồi mà quá tuyệt vời nên giờ đi lại đây. Được bạn lễ tân dẫn lên phòng xông hơi cho thoải mái. Một chút sau bé bước vào với váy đen áo yếm đỏ của Ánh Dương. Bé 81 bước vào là thấy rạo rực rồi. Luôn cười tươi và nói chuyện rất dễ thương.
Về phần tắm bồn và khoẻ thì ở đây rất bài bản và kỹ lưỡng rồi. Bé chà và tắm cho mình rất kỹ. Thêm đang tắm cũng thư giản một chút trong bồn nữa. Tuyệt vời thật sự luôn.
Về phần mệt thì vẫn là cặp phao non xinh xắn chà khắp người. Bé đi lưỡi trên từng cm cơ thở. Lần đầu tiên tui được dọn WC luôn các bác. Phế tới nóc luôn. Quằn quại nhau trên giường cuối cùng cũng out trong miệng bé. Đã out rồi mà không chịu dừng còn tiếp tục mút cho sạch luôn. Tê rân người.
Đánh giá
CSVC 10/10
Lễ tân 10/10
V1: 9/10 cho ai thích loli ngực non nha
V2: 9/10 eo con kiến săn chắc
V3: 9/10 tròn to so với dáng loli
V4: 8/10 nước nôi tràn bờ đê
Tic: bác Dory tặng
Tip = Tic
Locker: 100k
Cảm ơn bác @Dory tạo sân chơi cho anh em
Quá đã quá phê

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Dory

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Chúc mừng bác nha! Nhớ quay lại thăm Ánh Dương nhé bác! Cảm ơn bác nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Sung Jin Woo