Bình Tân Sung sướng cùng bé 12 DuBai Bình Tân

Lượt xem: 2,450

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Chuyện là tối qua nhậu say quá mấy anh em dắt nhau qua Dubai Bình Tân xả bia :))) . Gu mình thì khoái ngực bự nên chọn ipad xem bé nào v1 bự . Lướt qua lại thấy em 12 face cũng xinh với thấy v1 ẻm 90 nên quất liền . Xong xuôi em locker dẫn mình lên phòng ! Ẻm chỉ mình xông hơi rồi đợi bé . Thay đồ vào xông hơi đợi bé xuống mà thằng cu cứ rạo cmn rực . Luc bé xuất hiện thì trươc mặt tôi là một cô gái body khá cao . Face thì dễ thương như hình tui chọn . Tôi băt đầu liếc qua cặp ngực phập phồng đằng sau lớp áo yếm . Vậy thôi mà thằng nhỏ nó dựng cả lên rồi . Em ngồi nói chuyện với tôi 1 luc rồi cả 2 cùng dăt tay nhau vào bồn tắm

Tắm cho tôi xog e băt đầu hôn từ trên cổ tôi xuống dưới ngực . Liếm đầu ti , rồi một luc lại cắn nhẹ làm tôi kích thich tột độ . Rồi cái bàn tay của em cũng mò đến dưới thằng nhỏ của tôi . Miếng e masage ở trên tay e mân mê thằng nhỏ . Sau một hồi thì e hôn chậm dần xuống thằng nhỏ . Cái cảm giác mà e ngậm nguyên thằng nhỏ trong miệng nó sướng.... tới mưc tôi thấy tỉnh cả bia . Tôi băt đầu rên nhẹ nhẹ làm tăng thêm khoái cảm trong căn phòng !

Nay tôi đi vé Onsen 2 nên bé cho tôi ra trong bồn 1 lần khi mà cặp vú của e đang ôm trọn thằng nhỏ của tôi sướng quá và tôi bắn.... tắm rửa sơ qua rồi e dăt tôi lên giường nằm . Em xin tôi đi xuống dưới lấy đá nóng với gối thảo dược . Tiêp theo e đấm bóp 1 bài massage khoẻ cho tôi cỡ 30p . Về tay ngề massage khoẻ tôi thấy khá ok , chấm em 7/10d . Sau đó đến màn chà thái thằng nhỏ lại từ từ dựng lên . Rồi em lại tiêp tục chăm soc nó . Hứng quá rồi tôi kêu e quay mông lại phía tôi , vì tôi cũng muốn làm chut gì đó cho em sướng chứ . Hehe . Của em thơm tho tôi cũng băt đầu công việc của mình . Cả 2 cùng rên , e rên ngày càng lớn làm tôi thêm đầy cảm hứng . Rồi cuối cùng sung sướng nằm ở phút thứ 100 . Tôi lại ra trong sự sung sướng !

Đánh giá về e thì v1 7d . V2 8d v3 8d . Vui vẻ nhiệt tình , chiều khách nữa . Anh em nên thử nha !

Tic 1100k cama

Tip như sự hài lòng

Cho locker 50k . Bảo vệ 20k . Ra về trong sự vui vẻ của tất cả mọi ng

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Vòng 1 xệ mà chà lưng thì cũng không cảm giác lắm, đã từng gặp và thấy như vậy. Chỉ là cảm nhận cá nhân thôi

Linhvu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/20
Chủ đề
4
53
9
0 ₿
Cho cái hẹn luôn bạn ơi
Bé nào cũng ok hết
Khỏi phải suy nghĩ