Q.5 - Sung sướng cùng bé teen genz | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Sung sướng cùng bé teen genz

Lượt xem: 586

sonthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
5
47
25
0 ₿
Hôm qua rảnh việc, lại cuối tuần nên đi massage xả stress nguyên tuần mệt mỏi
Blackpink mới nhưng mình đi thấy ok nên lần này quay lại . Vô vấn đề chính cho nhanh. Nay vô được giới thiệu số 222 nên thử luôn. Vô xông hơi trong thời gian chờ đợi .Qua làn hơi, thấy bóng dáng em bước vào, qua làn hơi mờ thì thấy dáng em khá mướt, nên tranh thủ xông xong ra ngắm em kỹ hơn
Phải nói là ở ngoài nhìn em trẻ ghê chắc tầm 19-20 gì thôi. Hỏi thăm em 1 chút,cứ thế câu chuyện nối tiếp câu chuyện. Vừa nói em vừa canh nước sau đó xà vào lòng của mình thế là ôm ấp sờ bóp em 1 tí rồi vô tắm
Tắm táp cũng kỹ lưỡng, e làm trong bồn tắm cũng tê như con dê, có trườn vú, đá ti, BJ thư giãn luôn nhưng mình nói em ơi qua phao làm cho đã em, sau đó là màn tắm phao rất đã như lần trước, tận hưởng cảm giác vừa nhìn em cặm cụi trườn, hôn, BJ đá bi trên gương trần rất kích thích, sướng quá kéo em lên 69 trên phao luôn, 1 hồi sau bắn hết và em ngậm hết
Lên giường em đấm bóp cũng ổn, nằm trò chuyện thêm tí thì vào tiếp lần 2. Em đổ dầu nuru sau đó là màn trườn ngực ,hôn hít rồi em làm ở trước ,miệng hôn khắp người, tay sờ thằng nhóc 1 cách điêu luyện Waoooo.... em bay vô, em hì hục BJ phía dưới, rồi lại ở trên, , đá bi, lau cột. Tay mình cũng nhân tiện sờ bướm em đã ướt đẫm
Sau 1 hồi cũng bằn tuôn trào. Lúc này em cũng phải thốt lên anh khỏe thiệt nha, hơn nhiều người lắm rồi á - giọng em cất lên... Ko biết em nói thiệt hay không vì em làm cũng lâu lắm, mình cũng lâu ra

Face xinh nét teen genZ
V1: real vừa tay
V2-v3 ổn
V4 nhiều nước : lúc masssage chạm là thấy ướt ướt
Vé 499k, tip 1200

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Blackpink

Massage Blackpink

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/10/23