Sung sướng cùng e teen 2k1

Lượt xem: 42,725

Ngoquocbao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/3/20
Chủ đề
1
12
7
30
0 ₿
Hôm nảy mình đi ngang đường npk trời mưa lớt phớt đủ ướt áo nhìn vào 1 tiệm htgd có nhiều gái mặc váy dài nhưng có 1 em gái nhìn rất tươi mình Liền tấp vào nhìn gần xem thế nào . Thật bất ngờ em ấy xinh như tiên mặt tròn cằm đẹp mủi cao dáng cao 1m65 trắng mặt mịn không tỳ vết .. Thế là mình chọn được em này
e dẩn lên lầu 2, ở đây có máy lạnh và có phòng riêng . Em bảo vô phong năm đợi e 5 phút rồi e lên . Chắc là đi vệ sinh cô bé các kiểu đây .hết 5 phút e vào e bảo tôi nằm lên cỡi đồ ra xong e dùng khăn ướt lau nhẹ nhàng lòng bàn tay mềm mại của e vừa lau vừa vuốt ve thang bé thật tê giật cả người . Lau xong e cỡi quần chịp ra rồi tôi bảo e nằm lên giường đi a muốn hôn cô bé của e ...e ấy cung nghe lời mình nằm lên giường . Tôi liền bú lấy 2 đầu vú của e cặp vú căng tron rất đả miệng thì bú vú còn tay kia tôi xoa bụng e rồi xoa Mu lồn e xong tôi lướt xuống liếm lấy mu lồn nhô cao của e.. Lông rậm e có tỉa ngắn gọn gàng.. Cô bé có mùi thơm hồng k thâm lắm . Mùi hương là muốn hít lấy hít để ..liếm từ mu e xuống dưới lỗ rồi liếm lên liếm xuống thật đả y như húp sò vậy ,nước k ra nhiều nhưng vừa đủ ,nút lấy 2 mép của e, nghe tiếp chóp chép e tôi cười mỉm và e cung cười theo , nụ cười rất dẹp và duyên , bú được 15 phut thi e bảo tôi nằm lên e làm cho , e ngậm 2 đầu ty cua toi dùng lưỡi ngoáy thật tê . E liem từ từ xuống 2 hòn bi e ngậm bi trái qua bi phải e nút ra nút vô dc chục cái làm tôi tê tái xong màn đá bi e liêm từ chân cột lên đầu cột dc chục lần rồi e nuốt trọn cả thang bé vào miệng . E ngậm rất sâu nhé . Không hề chạm răng miệng e rất ấm mềm cảm giác thật sung sướng miệng thì bú tay kia thì xoa 2 quả trứng vừa bú vừa xoa ... Đâu dc 10 phút thôi k cưỡng được nên phải out luôn vào miệng e vẩn bú cho ra hết giọt cuối cung e mới ngưng.. Thật sung sướng
xong xuôi mặc đồ vào lau sạch sẽ ngồi ôm e 1 chút rồi về .. Và xin được zalo của e về nt hôm sau lại tiếp tục hehe

Tổng thiệt hại
vé 200k
Tip ít nhất 200k nhưng mình tip cho e 300k vì nhiệt tình lại xinh đẹp
Hết 500k về mà vẩn còn nhớ giấy phút thăng hoa ấy ..
ai muốn check repot bên dưới mình đọc địa chỉ và tên của em ấy cho ạ

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿

Ở đâu vây bác...Cho mình xin đ chỉ nhak...vé b nhieu