Sung sướng cùng em 12 PA relax

Lượt xem: 6,948

Todailau

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
4
95
53
32
SÀI GÒN
0 ₿
Chào anh em !!!

Hôm qua đi công việc chạy ngang qua 383 sư vạn hạnh, lại thấy nhớ các bé. nên khi song công việc thì gọi hotline ghé vào pa relax đặt phòng luôn, vào chọn ngay e số 12 để khỏi phải kẹt phà.
Vào gặp chú giữ xe nhiệt tình lắm. đá chống là chú dắt hộ vào. Vào phòng thư giãn được mấy chú phục vụ nhiệt tình đón tiếp, mời nước, ngồi chơi xem tivi xíu thì được mời ra mua vé, lấy ngay mã code giảm giá trên app camapro. Giảm dc 100k mình tip phục vụ và lễ tân luôn.
Ra ngồi thêm vài phút thì được dẫn lên phòng. Phòng ốc tương đối dc ko cao cấp lắm nhưng sạch sẽ. Vào phòng dc 5 phút bé 12 bước vào, nhìn em xinh xinh má lúng đồng tiền, vui vẻ dễ thương, thấy bé cười suốt, hỏi thăm mình các kiểu. Rồi lột hết quần áo, xilip treo lên móc, quấn khăn vào xông hơi . kế đến em tắm cho mình, tắm kĩ càng từ thằng to đến thằng nhỏ... lâu lắm mới dc người khác tắm cho mình.
Masage khỏe: nằm úp bé đấm lưng, bóp tay chân. Em làm rất kỹ đâu gần 30p đấm bóp đủ bài.
Massage Thái: bé cỏi áo thoa sữa lên lưng rồi dùng vếu, bụng chà đi chà lại. Lật ngửa lên tiếp tục chà; vừa làm em vừa rên rỉ, nghe phê lắm... song em lấy vú kẹp thằng ku ôi nó sướng như lên mây ,phê ko thể tả nổi.
Thư giãn: em bú ti, bj hj. Mình cũng tranh thủ sờ vếu, mông bé,rồi luồn lách vào bướm của bé mà thọt thọt xoa xoa, ôi tê tái làm sao , còn bé thì vừa hj vừa liếm ti, rồi lại chuyển xuống Bj lút cán,cầm cự mãi cũng được hơn 10 phút thì out phọt tê tái con chym.
Khá lâu có dịp trải nghiệm mà gặp bé 12 làm quá tốt . Sau đó bé massage đầu lại cho mình và nhiệt tình. Nằm ôm e lúc nữa thì hết giờ. Đành chia tay bé vì hết giờ hẹn gặp lại bé dịp khác tip thêm cho bé vài trăm vì quá nhiệt tình.
Xuống quầy uống li trà gừng làm 1 tô mì trứng quá ngon bồi dưỡng sức lực rùi về hẹn bé dịp khác.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã đưa ra nhận xét, muội sẽ thay đổi hơn nữa để phục vụ khách hàng tốt nhất có thể ạ. Chúc huynh có 1 ngày vui vẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: Todailau

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Nghe mà hứng cả lên. Chúc mừng bác

No cam

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/8/20
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Nhie
Đọc review của bác và đã trải nghiệm, thấy cực kỳ hài lòng. Bé 12 có giọng nói rất nhẹ, khiến mình thoải mái,và thư giãn thực sự. giai đoạn gần cuối cùng em hoà nhập cảm xúc rên nhè nhẹ mà bao nhiêu dồn nén vỡ oà. Tui sau chắc ghiền luôn!