Q.7 - Sung sướng cùng em 15 mặt giống V.Oanh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Sung sướng cùng em 15 mặt giống V.Oanh

Lượt xem: 686

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
17
69
73
0 ₿
Tranh thủ ngày nghỉ phép đi matxa thư giãn sạc đầy năng lượng, dự định ghé qua Windy 2 vô diễn đàn coi hình để chọn số trước, lướt 1 lúc thì thấy em 15 xinh nhìn mặt có nét giống V.Oanh nên gọi đt book trước luôn

Tới nơi làm thủ tục check in, ngồi chờ 3 phút để chuẩn bị phòng. Lên phòng thay đồ vô xông hơi trong lúc chờ em vô, xông hơi xong sảng khoái bước ra lấy khăn lau mồ hôi thì em cũng vừa bước vô phòng

Em chào hỏi lễ phép, mỉm cười nhẹ nhàng rồi lấy khăn lau mồ hôi cho mình, nhìn em đúng là có nét hơi giống V.Oanh (cái này cảm nhận của mình thôi nha)

Lau mồ hôi cho mình xong em đi pha nước tắm, pha xong 2 đứa dắt nhau vô bồn tắm.

Phần tắm em tắm rửa sạch sẽ kỹ lưỡng, kỳ cọ thằng nhỏ của mình rất kỹ rồi mơn trớn làm tình nhẹ nhàng, bú mút nhẹ nhàng nhưng cũng đủ phê, body em cũng ngon lành, vú to đẹp, bóp mềm bú vú ngon lành, vừa tắm vừa bú vú em hơi bị chill

Tắm xong lên giường matxa, phần khỏe em làm ok, đấm bóp bài bản đủ lực, phần matxa BJ em làm nhiệt tình, mơn trớn, trườn, liếm lưỡi khắp người phê nhột nổi da gà luôn, liếm xong em cho 69 vét máng em quá đã, vừa vét máng vừa được em bú mút lút cán phê tê tái, 2 đứa quần nhau 1 lúc thì cuối cùng mình cũng lên đỉnh bắn tung tóe quá sung sướng luôn, bắn xong nằm nghỉ mệt chút rồi em tắm rửa lại cho mình xong xuống quầy thanh toán, kết thúc buổi matxa êm ái sung sướng cùng em V.Oanh pha kè =))

Review về em 15

Face: 7đ xinh, có nét nhìn hơi giống V.Oanh

V1: to, bóp bú sướng

V2: cân đối

V3: căng tròn, láng mịn, vỗ sướng

V4: nước nhiều, vét máng thoải mái

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator