Sung sướng cùng em 38 tt

Lượt xem: 1,049

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Devil Baby

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/18
Chủ đề
10
11
14
0 ₿
Nay đi ngang gò dầu thì bỗng Tây Thi ngay trước mặt. Nhưng còn cuộc hẹn đang dang dở với khách nên đành tiếp tục chạy vậy. Tới quán café ngồi với khách bàn chuyện mà đầu óc cứ nghĩ đâu đâu hok ah. Số bao nhiêu nhỉ, 34 ngày xưa là huyền thoại. Còn bây giờ nàng ấy đâu rồi, nơi đó giờ ra sao, thay đổi thế nào. Đang ngồi với khách nhưng cũng vờ kiếm cớ khéo khéo cầm điện thoại lên coi anh em trên diễn đàn có info gì không. Tin tức của anh em đồng dâm trên đây vẫn chất lượng mà. Giả lả cười với khách vậy thôi chứ có nghe được câu chuyện gì đâu mà. Vào ngay list em út của Tây thi show mấy em ra để chọn. Đập vào mắt là em gái với tông đỏ, bấm thông thin thì thấy 38. Vậy là hôm nay con số may mắn sẽ được mình ghé thăm là 38 rồi đây.

Ngồi với khách thêm chút nữa cũng vờ gật gật, dạ em hiểu rồi. Thế là kết thúc câu chuyện để đến Tây thi. Viết tiếp câu chuyện tây thi còn dang dở. Chạy thẳng vào quầy, vẫn như thường lệ lấy cái vé thái rồi tiến bước lên lầu. Trước khi lên vẫn nhớ yêu cầu em 38 để chắc là không phải đợi chờ. Lên đến nơi cũng nói em trai bật phòng xông chút cho nóng người, lát hoạt động cho dễ. hehehe.

Ngồi trong phòng xông thì em cũng gõ cửa vào. Mình thì ngồi lỳ thêm xíu, ráng cầm lòng lại coi sao. Vì nhìn hình của em thấy ấn tượng quá mà. Chắc do hợp nhãn, hahaha. Ngồi thêm xíu thì mình cũng bước ra, đúng hôm nay em mặc bộ màu đỏ luôn các bác. Mới nhìn đã thấy thích rồi ah. Em cười chào mình, rồi nhẹ nhàng lấy khăn lau khô người mình trước rồi nhẹ nhàng đưa mình ra ghế ngồi. Em với mình cũng nói chuyện xã giao bla bla.. vài câu với nhau và em cũng đưa mình vào bồn. Mình thì cũng quen rồi chứ có lạ lẫm gì đâu. Chỉ đợi phút cuối em đem mình lên giường thôi ah. Hahahaha

Em đấm bóp thì cũng bình thường như cơm đường hộp sữa ah. Với mình đi ms cũng nhiều, nên khoản này cũng bình thường ah. Chỉ quan trọng là mấy em thư giãn thế nào, thái độ ra sao thôi. Mình nói luôn phần thư giãn nha. Em cởi áo ra và bắt đầu trườn. Bưởi nha các bác, áp vào người sướng lắm. Nhưng cái làm cơ thể mình cảm nhận rõ nhất vẫn là màn đi lưỡi của em. Đa phần màn trườn ngực thì mấy em đều na ná nhau ah. Khác nhau cam hay bưởi thôi. Hehehe. Mà em này bưởi nha, khám phá sướng lắm ah. Lấy cả tay bắt lấy được, sờ nắn cảm giác đã lắm. Cái lưỡi của em ngoáy trên bụng, vào rỗ rún là thấy phê rồi ah. Đặc biệt em hôn nhẹ rồi liếm thẳng vào lỗ tai, cái cảm giác ướt nhoèn nhoẹt nó kích thích lắm. Cứ nghĩ tới lát nữa thôi thằng em sẽ được em hôn, em ngoáy là chịu hết nổi. Nhưng em cứ vờn qua vờn lại mãi. Tay em thì thả kiến liên hồi làm thằng nhỏ biểu tình dựng đứng dậy nãy giờ. Đến lúc mình xoay qua nhìn em kiểu như xuống nước, em đừng vờn anh nữa mà. Lúc ấy em mới chịu buông xuôi, em hôn nhẹ thằng nhỏ trường xuống và bắt đầu oanh tạc. Em ngậm dần thằng nhỏ, càng ngày càng sâu dần. Nhưng thích nhất vẫn là cảm giác ẩm ướt từ trong miệng của em. Thằng nhỏ của mình cứ như muốn chui tọt vòng trong luôn đó. Mình nhắm mắt tận hưởng, em liếm, em siết chặt lưỡi ép thằng nhỏ của mình đầu hàng. Sau hơn 5 phút chống cự kiên cường nó cũng bị kiệt sức. Bị em vắt kiệt những giọt tinh cuối cùng.

Em lau khô thằng nhỏ sau đó bước ra ngoài. Mình cũng quen rồi nên cũng không để ý, đang lâng lâng trên mây thì em bước vào, xà vào lòng mình. Mình như phản xạ lấy tay kéo em sát lại mà ấp. Một buổi tối mãn nguyện của mình cùng em.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

kakalotking

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/19
Chủ đề
2
30
16
31
quận bình tân, tp HCM
0 ₿
chắc bữa nào thử lại quá, tại bữa đi kêu hên xui, trúng em phòng thủ cao độ quá :( thái chỉ thái sau chứ k trước -_- thái xong mặc áo ngực vào liền -_- mất hứng ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.