Q.10 sung sướng cùng em thần tiên tỷ tỷ 44

Lượt xem: 879

bát giới bốc lửa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
76
30
0 ₿
massage hawai dạo này tăng nhiệt thì phải , bạn bè đồng nghiệp ai cũng khen bên này , nào là phòng đẹp , ktv ngon lại còn service đỉnh , nghe thôi người cũng rần rần mà trăm nghe không bằng 1 thấy alo book liền 1 phòng mới chịu được xong xuôi thì lên taxi phóng thẳng tới nơi mà tận hưởng thôi

tới nơi thì nhân viên ai cũng đẹp trai , đẹp gái lại còn ngoan ngoãn lễ phép , cách trang trí thì nhìn cũng đẹp thật ,nhưng mình quan tâm mấy bé hơn , sau 1 hồi xem hình thì thấy hình bé 44 như thần tiên tỉ tỉ vậy đó , ngon , mà có hào quang của người đẹp , hỏi han thêm thông tin của em này thì mình thấy quá hợp , book luôn , rồi ngồi chờ phòng

em bước vô phòng với 1 chiếc áo choàng ngoài ,sau khi em lột ra thì mình xém té ghế vì body em đẹp quá đi xinh sắn đáng yêu nữa nay book hẳn vé supper king nên cứ nhẹ nhàng từ tốn mà khám phá bé

em ngồi lên đùi mình rồi hỏi han tạo cho mình cảm giác như quen thân với em lâu rồi , tiện tay sờ nắn v1 em rồi nói chuyện với em quên cả thời gian , phải cả 20p hơn rồi em đi xả nước cởi đồ rồi vào bồn vẫy vẫy tay gọi mình lại , nhìn em lúc này dâm khỏi bàn luôn thêm giọng con gái bắc nghe êm êm “anh ơi vào với em “ nghe thế bác nào cưỡng lại được đúng không , mình lột lẹ bộ đồ rồi chui vô là nước mát lạnh cùng em , em vừa tắm vừa đùa nghịch cù léc rồi sờ thằng bé mình , mình cũng thuận thế mà bắt đầu sờ nắn body trắng muốt mịn màng của em , bóp nhẹ v1 ta nói hệ cam nhưng quả tròn đẹp lại săn chắc . v2 thon thả không 1 chút lipid , v3 thì căng mọng vô kêu bộp bộp luôn

xong màn nghịch nước thì tới màn massage mệt , bé vừa làm vừa hỏi được không cần thêm lực không anh , rồi em đấm , em bóp lâu lâu lại bóp đít mình 1 cái rồi cười , con bé này quậy quá

có khỏe thì phải có mệt , qua tới bài mệt thì nói không phải điêu chứ em đi bài thái mà mình nhột rùng hết cả người , nhớ mình mất trinh lâu lắm rồi mà em nó đụng tới đâu mình nhột tới đó , mà vừa nhột vừa nứng mới đau , rồi em bắt đầu đổ dầu nuru thi triển màn chà bướm đỉnh cao , em chà mà mình xém đút vô mấy lần luôn , em chà nhiệt tình thấy em bắt đầu thở gấp rồi rên , thấy mình tận hưởng quá , em dịch xuống rồi bắt đầu bú mút , em vừa bú vừa ư ử , em đá lưỡi với phần đầu rồi đến bi , em nhẹ nhàng hôn thân trụ rồi em liếm em mút , làm mình phê quá nên out luôn khúc này , em dắt mình vào tắm lại cho mình sạch sẽ rồi thả mình về

phải công nhận em 44 này ngon từ ngoại hình tới dịch vụ đỉnh của chóp luôn

nay mình có code camapro nên vé còn 450
tip 1tr2
tổng 1tr650 quá ngon cho 1 cuộc tình

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89