Gò Vấp Sung sướng cùng Heaven Lê Văn Thọ

Lượt xem: 3,966

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿

Lâu nay biết qua cơ sở này trên Facebook bên Gò Vấp.

Thấy đang chạy chương trình đồng giá vé 299k

Nay ăn cắp tiền của mình làm ra cũng hơn 1 triệu.

Đánh liều sang trải nghiệm lần 3.

Đợt này lên zalo cơ sở lấy mã code, booking bé 06,nghe đồn cũng có tâm yêu nghề.

Vào thì các anh em vòng ngoài chào đón nhiệt tình rôm rả.

Mình đi vé 800k giảm còn 3 xị.full option dịch vụ.

Cơ sở vật chất thì thuộc dạng bình thường,chẳng thể nào so sánh với các hệ thống tên tuổi lớn được,nhưng cũng sạch sẽ gọn gàng đầy đủ các chức năng phục vụ các thượng đế.

Bồn tắm onsen và giường thì hơi nhỏ. Mà xông khô xông ướt đầy đủ.

Xông tầm 5p thì bé dễ thương bước vào chào đón bằng nụ cười thân thiện và duyên dáng.

Bé lau khô người mình rồi cả 2 vào bồn làm thịt nhau.

Đâu đó tầm 15p thì cả 2 chuyển địa bàn lên giường vật lộn nhau tiếp.

Vẫn không quên ăn nhẹ trái cây và bì húc thái của cơ sở dọn sẳn.

Mình đi massage mệt thì không cần bé phải làm khỏe. Tận dụng thời gian để cùng xô xát khám phá nhau.

Em đổ dầu đi thái và trườn nuru bài bản từ ngón chân lên tới gân cổ. Từng thớ thịt trên người nhột nhẹ bởi đám cỏ non gọn

Ngửa người ra thì đây mới là bài vở mình yêu thích nhất trong gói.

2 đứa quấn lấy hôn môi nút lưỡi và 6-9 cho nhau, tới công đoạn này cảm nhận soup hàu ngập miệng. Bằng chiếc lưỡi bò nhám sạm quét lui tới dọc ngang. Chiếc bướm co giật liên hồi làm em quằn quại rồi gục ngã ôm chân tôi,miệng vẫn không buông khỏi cây súng đang nóng cứng.

Bỗng nhiên bé chuyển người lại ngồi hẳn lên thân thằng em đang mong ngóng hơi hám. Bằng kỹ năng sẵn có em cạ mài tới lui rất lâu.

Lúc này chiếc hàu kia ôm trọn cây súng tưởng chừng như đang quan hệ ái ân. Nhưng không, đây mới là cảm xúc thật của 2 đứa, sung sướng khi phải nói là cảm giác feeling hơn khi chick choat.

Được cái bé ngoan ngoãn nhiệt tình,nghe lời mình,Cả 2 đứa trẻ quấn lấy nhau phải hơn 20p. Đến khi phục vụ lên gõ cửa vẫn không ra. Cảm nghĩ đi massage như vậy mới đáng đồng tiền bát gạo. Chứ xuất ra rồi thì sẽ hết phim. Về nhà làm sao trả bài cho vợ.kkk

Bé dìu mình trả lại cho quầy để làm công tác thanh toán.

Nhất định phải đi khám phá thêm vài em xì tin ở đây nữa.

Địa chỉ massage Heaven 207 Lê Văn Thọ - Gò Vấp các chiến hữu nhé.

Tick vé đồng giá 300k

Tip bằng vé chưa giảm 8 xị.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn đi massage vé nuru cơ sở nào cũng vậy thôi.
Tiếc mục cạ bướm có chổ nào mang bao đâu.đeo vô họ tưởng qh là mệt mỏi à kkk
Mình đi vé nuru.dc giảm còn 300k.tip theo vé gốc 1tr. Tổng thiệt hại 1.3trieu. Bạn bấm tìm kiếm google sẽ có tên vs sdt cs