Q.1 Sung sướng onsen 2 cùng em 16 Tân Định

Lượt xem: 2,916

Veuve

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/20
Chủ đề
2
37
11
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em dâm chúa !!!

Đã nghe tin đồn từ các vị huynh đài gần xa về csvc và dịch vụ ăn uống miễn phí ở Dubai Tân Định nên nay lấy code giảm 50% đến Tân Định chơi thử.

Đến nơi dc lễ tân đón tiếp rất nhiệt tình. Mình mua vé onsen 2 luôn vì dc khuyến mãi 50%. Xong dc mời ăn uống các thứ, nào là bò kho, hủ tiếu các kiểu... thôi lên phòng trước chút xuống ăn sau. Nôn lên phòng vì thấy trong *** zalo bé 16 mặc đồ super men nhìn khá là cá tính

Lên phòng đúng là mới mẽ, sạch sẽ, rộng rãi nữa ( ko biết có phải vì đi vé onsen 2 nên dc phòng rộng ).

Vào xong hơi, khá nóng mồ hôi tuông tuông ra, đã thật.

Bé vào tướng người cao khuôn mặt dễ thương hay cười mĩm, nụ cười gợi tình. Trò chuyện dc 1 lúc bé mời vào bồn tắm. Bé cởi áo yếm ra nhìn thấy 2 bầu sữa căng tròn bước vào bồn tắm. Nhìn thấy thôi thằng e đã nhỏng đầu lên rồi. Bé tắm cho mình khá tỉ mỉ trước sau rồi cà cọ 2 bầu sữa lên người mình, tay chân mình cũng khám phá v3 căng tròn và cũng không quên chăm sóc khe suối thiên nhiên. Bé cuối người xuống dùng tay nhẹ nhàng HJ và nhìn mình với nụ cười dễ thương ấy và bắt đầu dùng miệng BJ. Cảm giác nằm trong bồn thủ giản cảm giác phê ko tưởng, quá phấn khích rồi cũng chào thua bé luôn. Lao người xong lên giường nằm tận hưởng cảm giác ms khoẻ, bé đấm bóp, đá nóng, gối thảo dược đầy đủ.

Bôi dưỡng thể lên người và bắt đầu dẫn tôi lã lưới màn ms thái, cảm nhận 2 bầu sửa chạy tới chạy lui khắp cơ thể mình. Thằng đệ lại nhỏng đầu lên nữa. Bé cũng nhịp nhàng HJ rồi BJ. Lần này cảm giác tê mà muốn quíu cả chân. Bé quay người tạo cái thế thần thánh. Quá hứng mình ôm chầm lấy và zô thế 69 thần thánh cuối cùng cũng out cái thế này luôn. Nói tới đây là muốn zô kiếm em nữa rồi. Hứng ....

Tắm sơ lại rồi thay đồ về.

Xuống quầy dc lễ tân mời qua bàn ngồi ăn tô hủ tiếu như đã dặn từ đầu.

Tổng thiệt hại

Tic 600k đã giảm 50%

Tip bằng vé giảm.

Cho a chàng lễ tân nhiệt tình 50k.

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Hình như bị lộn rồi chớ sao tip = tic đã giảm được?

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
cần gì thử, chiến luôn bác, giảm 50% mà vẫn được đầy đủ dịch vụ là quá ok rồi.