Sung Sướng Tờ Rym Với 15 MTCH

Lượt xem: 3,129

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
Dạo này mệt mỏi trong người từ công việc đến cuộc sống, tình cảm này nọ. Chả có việc gì đâu vào đâu, nhiều lúc chỉ muốn vứt hết cv để mà bỏ đi đâu thật xa, mà biết chỉ là ảo tưởng thôi nên thôi đành vứt trym vào MTCH cho nó sướng trước. CSVC thì đẹp rồi nên bỏ qua cái đánh giá này luôn nhé anh em. Xông ướt, xông khô, ngâm chân, ngâm mình thoải mái rồi bước vào tắm táp sau đó lên phòng đợi em nó mần thịt

Trò chuyện xã giao vui vẻ biết cách bắt chuyện với khách hàng

Face 7đ mặt dạng V line – có nét lạnh lùng nhưng em lại rất nhiệt

Massage khỏe: đấm bóp khỏe khoắn, mình chỉ yêu cầu nhẹ vừa phải nên phù hợp với mình

Massage mệt : đây mới là thế mạnh của em với đầy đủ skill và nhiệt tình chiều chuộng dù chỉ đi phòng thường. Đầu tiên là màn thả kiến thần thánh, sau đó là đường lưỡi nhẹ nhàng trên đầu ti, khám phá thoải mái sờ vú sờ ti, sờ bướm nhưng nhẹ nhàng thôi nhé các anh em. 1 tay sờ ngực 1 tay sờ mông và v4, lưỡi e thì xoắn đầu ti làm mình cảm giác thật đê mê. Đôi tay em mân mê thằng em và hòn bi sắt từ chậm rãi đến cao trào và cuối cùng mình cũng xuất ra hết những kìm nén suốt vài ngày qua​

Em thuộc dạng mình dây, dáng khá cao, da trắng sáng mịn màng. Các vòng đều ổn áp, đôi môi mọng mê người có né gì đó dâm đãng lắm hihi.

1 ngày xả stress khá phê và đê mê, không uổng công ghé đến MTCH. Thanks anh em đã đọc rp

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
tks pác rp, pé này nhiều skill làm ae ta sướng thế nhỉ