Q.5 Sung sướng tột đỉnh cùng bé số 10

Lượt xem: 481

Jackie Chan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/22
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
Sau nhìu lần đọc review các đồng dâm trên cộng động và do dự mãi mình cũng quyết định book bé số 10 với vé Supr Nuru vì sự tò mò và body của béĐây là bài review chân thật, cảm nhận của riêng bản thân.

Buổi trưa nắng nóng sau khi tiếp khách xong gần khu vực của BigBang để tránh cái nóng oi bức đó vừa thư giãn cho bản thân. Mình bèn bẻ lái vào thiên đường sung sướng này. Lên sảnh ngồi 1 lúc được em locker dẫn lên phòng VIp. Vừa bước chân vào phòng VIp của cơ sở cảm giác thật choáng ngợp về độ hoành tráng điểm 10 cho chất lượng csvc. Do đi công tác nhiều ngày và tiếp khách nên tranh thủ vào xông hơi cho khỏe người. Sau khoảng 5p thì bé số 10 bước vào với dáng người nhỏ nhắn diện với bộ váy body cực kỳ gợi cảm và nụ cười tỏa nắng. sau khi chào hỏi mình và bé quấn lấy nhau trên ghế sofa và cảm giác bàn tay sờ trên cơ thể bé thật đã. Hai ng quần quại một hồi thì bé dắt mình đi tắm. Bé tăm kỹ khỏi chê và đè mình ra và hầu hạ thằng đệ của mình một cách cuồng nhiệt, trong lúc đó minh cũng khám phá hàng họ của bé phê gì đâu. Một cảm giác rất feeling khi được nuru trên phao với những tiếng rên thật là dâm dãng của bé làm cho thằng đệ chịu k nổi và ra trong sung sướng. Kết thúc hiệp 1. Bé dắt mình lên giường để massage cho mình.

Bé massage khỏe có kỹ thuật bài bản mình rất thích như đi massage khỏe luôn. Massage khỏe xong, em dùng cặp ngực to tròn và cái lưỡi điêu luyện của mình di lê la hết khắp ngõ ngách của cơ thể làm cho mình cảm giác lên 9 tầng mây. tới tầng thứ 10 là lúc em ngậm thằng đệ mình thật chặt bj rất điêu luyện, trong lúc đó thì em khám phá vòng 4 ngọt nước của em 1 cách say đắm cùng với tiếng rên dâm dãng của em. Không bao lâu không chịu tiếng rên của em đã xuất ra trong miệng em trong sung sướng. Nằm nghĩ ngơi chút e dẫn mình đi tắm và tâm sự với em một chút rồi ra về. Xuống dưới sảnh ăn 1 tô mì bò cho có năng lượng chạy về làm tiếp công việc còn dang dở.

Đánh giá chung nhé:

V1: hàng săn chắc,to bự. cam mỹ

V2 : thon gọn,ôm rất sướng.

V3: rất to, bóp rất sướng tay

V4: sạch sẽ,gọn gàng,mum múp,nước nôi lênh láng.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and VinaTuan

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
tic tip sao bác?