Sung sướng trong ngày mưa bên pé 68

Lượt xem: 1,287

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thresh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/1/18
Chủ đề
4
65
8
0 ₿
Chào các bác! Dạo này mưa gió miết, đi lúc nào cũng gặp mưa ướt hết người khó chịu ghê hồn .Thấy nhức người quá với lại cần lắm được ai đó tắm cho thế là phóng xe thằng tới Windy Sài Gòn

Tới nơi gởi xe, ghi vé xe rồi vào trong thang máy bấm phát lên lầu 5 luôn!! Được mời vào trong làm ly nước đợi các anh chuẩn bị phòng lên xông trym! Book lun Pé 68 và hên là pé rảnh!

Mở cửa ra là khuôn mặt xinh xắn, nhìn ngây thơ đáng yêu gì đâu nhưng sau khi massage thì mới biết ngây thơ nhưng vô số tội kaka, dánh em mình dây cây cảnh nhìn sexy và đẹp hết sức trong bộ đồng phục màu đỏ! Bé chào tui với nụ cười nhẹ nhàng dễ thương.Trút bỏ xiêm y trên người ra thì được bé quấn khăn và mời vào xông. Ở ngoài, lớp kiếng bắt đầu mờ dần, hơi bắt đầu nhiều hơn và phòng bắt đầu nóng hơn…tui thì thấy hình bóng của bé cứ lướt qua lướt lại!

xông hơi xong bước ra thì pé lau mình, ngồi lên đùi tui tâm sự rồi massage nhẹ đầu cho tui chút rồi vào tắm! Cảm giác tắm với pé sướng lắm các pác ạ. Các pác đi thực tế sẽ cảm nhận được

Lên giường, bé lau khô người rồi bắt đầu matxa khỏe trước! đấm bóp có lực biết bẻ chỗ nào sẽ giúp khách thoải mái và đỡ mỏi hơn! Khỏe xong thì bé hôn nhẹ lên lưng tui và nói: “Em chà Thái cho anh nhé!” Bé bắt đầu ngậm dầu Thái và rồi bắt đầu đi lưỡi từ chân lên ngực và rồi dùng vòng 1 hệ cam Mỹ chà cho tui! Đã lắm nhé.

Lật lại mặt trước, được quay lại chiêm ngưỡng 2 bình sữa loại cam Mỹ của bé! Bé tiếp tục chà Thái nhẹ nhàng tình cảm! Bé hun nhẹ lên má tui 1 cái rồi quay hẳn đầu xuống BJ cho thằng đệ lút cán luôn!

Thế 69 huyền thoại, 2 ae chăm sóc lẫn nhau, tay miệng hoạt động max công suất luôn! Lâu lâu 2 ae kích thích làm phòng vang lên âm thanh HIFI! Bé miệt bài BJ, đá bi um xùm. Sau 1 hồi thì CIA sảng khoái

Nằm nghỉ 1 xíu để bé vệ sinh xong thì dìu tui ra tắm rửa lại cho sạch sẽ và kết thúc 1 chuyến trải nghiệm rất sảng khoái

Tick: 600k có code

Tip theo mặt bằng chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.